Hivi bado mnatumia Kikuu kuagiza bidhaa?

Hivi bado mnatumia Kikuu kuagiza bidhaa?

Allexpress na ebay wana ofisi hapa bongo na mikoani au ndio uende posta wakatutulengeshe na tra?
 
nimewahi agiza bidhaa mara mbili ingawa sio za ki eletronic, unachoona kwenye picha na uacholetewa ni vitu viwili tofauti.
Sahihi niliagiza smartwatch ilibidi nicheke maana hata mwanangu naona akuipenda ipo chumbani mwao inazagaa na hapo walinipiga 35k katika picha ilikuwa bonge la saa! Siku hizi natumia Ali Express katika manunuzi yangu kutoka china.
 
Back
Top Bottom