Ugali Supu
JF-Expert Member
- Jan 9, 2015
- 252
- 261
Habari Wakuu,
Natanguliza shukrani. Kwa sasa niko mkoani Dodoma na nimevutiwa na kilimo cha alizeti. Hivyo, naomba msaada wa kupata shamba la kukodi mkoani Dodoma, hasa maeneo ya Mpwapwa, au eneo lingine linalofaa kwa kilimo hicho.
Ninatafuta shamba lenye ukubwa wa takribani hekari 10 au zaidi.
Mwenye taarifa au anayefahamu shamba linalopatikana kwa ajili ya kukodi, naomba anisaidie kwa mawasiliano au taarifa zaidi.
Nitashukuru sana kwa msaada wenu.
Natanguliza shukrani. Kwa sasa niko mkoani Dodoma na nimevutiwa na kilimo cha alizeti. Hivyo, naomba msaada wa kupata shamba la kukodi mkoani Dodoma, hasa maeneo ya Mpwapwa, au eneo lingine linalofaa kwa kilimo hicho.
Ninatafuta shamba lenye ukubwa wa takribani hekari 10 au zaidi.
Mwenye taarifa au anayefahamu shamba linalopatikana kwa ajili ya kukodi, naomba anisaidie kwa mawasiliano au taarifa zaidi.
Nitashukuru sana kwa msaada wenu.