Historic 127-Year-Old Catholic Church Is Now a Mosque

Historic 127-Year-Old Catholic Church Is Now a Mosque

Status
Not open for further replies.
Swali ni Je ingekua mskiti ndio unatakiwa ugeuzwe kanisa ili watu wapate mahali pa kuabudu Waislam wangekubali?

Inaonekana wamenunua kwa bei mbaya gofu la lililokuwa kanisa ili wapate sehemu ya kufundishiana ugaidi. Sijaona lolote la ajabu. Kanisa limefungwa toka mwaka jana, jamaa wamenunua gofu na kulikarabati na kuligeuza jumba la majini. So what is a news there?
 
Kuongezeka kwa waislamu Ulaya ni matokeo ya wahamiaji wanaotoka Middle-East na West-Africa

Naam, hilo wala halipingiki na halina ubishi. Si Ulaya tu, dunia nzima, na hao wahamiaji wanawasilimisha wengi sana, makundi kwa makundi, jionee:

[video=youtube_share;-HN39a_yLfM]http://youtu.be/-HN39a_yLfM[/video]

Unamuona huyo Sheikh Yusuf Estes anewasilimisha wazungu wenzake hapo? yeyey alisilimishwa na mtu kutoka Africa, jionee:

[video=youtube_share;P70BCsXFUAw]http://youtu.be/P70BCsXFUAw[/video]
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom