Hisense smart tv vs TCL smart tv

Hisense smart tv vs TCL smart tv

taekwondo

Senior Member
Joined
Oct 6, 2016
Posts
131
Reaction score
244
Habari wanajamvi?Natumaini wote mu wazima wa Afya njema.Naomba kuuliza.

Kati ya hizo Smart Tv hapo juu ni ipi ina ubora na quality ya picture nzuri,kwa alie na uzoefu nazo naomba msaada.
 
Mimi natumia Hisence quality iko vizuri kabsa, ila shida iko kwenye store yao ya application wameweka vitu vya ovyo sana na huwezi kutafuta sehemu nyingine.

Kama unataka kufurahia nunua TCL android Tv 4k yenye playstore, mimi kwenye hii Hisence najihisi mfungwa maana nikitafuta kitu kwenye store yao sipati, wameniwekea youtube, netflix ndo za maaana.
 
Mimi natumia Hisence quality iko vizuri kabsa, ila shida iko kwenye store yao ya application wameweka vitu vya ovyo sana na huwezi kutafuta sehemu nyingine.

Kama unataka kufurahia nunua TCL android Tv 4k yenye playstore, mimi kwenye hii Hisence najihisi mfungwa maana nikitafuta kitu kwenye store yao sipati, wameniwekea youtube, netflix ndo za maaana.
Tcl ubora wake wa picha vipi
 
Ngoja Tupate Nondo Za Smart Television
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom