His days are numbered

  • Thread starter My Son drink water
  • Start date

EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
4,240
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
4,240 2,000
Form twoC
Mmmh! sema tatizo lako hujawahi kuyasikia maneno hayo. Mi niliyasikia form 3 wakati najifunza kusoma literature. Uko darasa la ngapi?
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,405
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,405 2,000
Ni bora ungeishia kunitukana mimi binadamu mwenzako kuliko kumtukana Mungu,kiburi chako na dharau zako ungemalizia kwangu na siyo kwa Mungu,sasa nakupa siku saba kuanzia leo uombe toba ya rehema kwa Mungu ili akusamehe kwa kumtukana.
Usipofanya hivyo tarehe 9/5/2022 Mungu atasitisha maisha yako,na kama utaendelea kuishi baada ya hiyo tarehe basi Shetani atapewa utukufu kuliko Mungu.
Kwa hiyo dua mbaya umemfungua huyo ndugu..!
 
W

wakubeti

Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
88
Points
125
W

wakubeti

Member
Joined Oct 5, 2018
88 125
Ni bora ungeishia kunitukana mimi binadamu mwenzako kuliko kumtukana Mungu,kiburi chako na dharau zako ungemalizia kwangu na siyo kwa Mungu,sasa nakupa siku saba kuanzia leo uombe toba ya rehema kwa Mungu ili akusamehe kwa kumtukana.
Usipofanya hivyo tarehe 9/5/2022 Mungu atasitisha maisha yako,na kama utaendelea kuishi baada ya hiyo tarehe basi Shetani atapewa utukufu kuliko Mungu.
Jamaa amekosea ndio, ila naww nimbuzi tu kwamamlaka gani yakupanga tarehe yamtu kufa.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,005
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,005 2,000
Wapendwa huyu hawezi tumbuliwa hata iweje.
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,516
Points
2,000
Age
36
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,516 2,000
Jamaa amekosea ndio, ila naww nimbuzi tu kwamamlaka gani yakupanga tarehe yamtu kufa.
Ukitaka kujua kama mimi ni mbuzi au Buzi mtafute huyo mpumbavu mwenzako baada ya tarehe 9/5/2022.
 
C

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
1,318
Points
1,500
C

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
1,318 1,500
Correct but then put a comma in front of the word daughter (commanding).If leave it like that, it is a different sentence
There you are.
I can't agree more.You nailed it.
 

Forum statistics

Threads 1,295,450
Members 498,335
Posts 31,212,482
Top