HIP HOP na CHAMA CHENYE MADARAKA!


F

Fuata upepo

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
F

Fuata upepo

Member
Joined Aug 11, 2011
22 0 0
Hi! Mi ni mfuatiliaji wa nyimbo hizi wanazoita HIP HOP! Lyrics zao huwa nazipenda na most huwa zonaelezea life ya bongo ilivyo t8t na mafyongo ya wakubwa! Bt during campain wana edit hizo songs na kufagilia chama or kiongoz ovyo! izt a HIP HOP?
 
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
298
Likes
2
Points
35
Age
38
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
298 2 35
....................naogopa kufungiwa ningekutukana...........................
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Njaa haina adbu mkubwa!Kibaya zaidi wenye power wanatumia njaa za watu ku retain power,,but any way!dont worry because freedom is arround the corner!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
njaa mchezo???dhiki haina maana mkuu wacha wafanye tu hvo
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
BONTA na ROMA
hawatetereki wakisimama wamesimama.
 
P

pimbika

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
P

pimbika

Member
Joined Apr 19, 2011
75 0 0
Yes chamtu, that is reality..........
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Tumbo linawaongoza kufikiri.
 
S

Shelisheli

Senior Member
Joined
May 13, 2011
Messages
178
Likes
5
Points
35
S

Shelisheli

Senior Member
Joined May 13, 2011
178 5 35
Madogo wanakosa uzalendo na kutanguliza matumbo yao
 
M

mzalendofungo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
0
Age
39
M

mzalendofungo

Member
Joined Feb 15, 2011
46 0 0
mkuu umekosea. wanatumia masabuhuri kufikiria.
 
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
856
Likes
543
Points
180
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
856 543 180
....................naogopa kufungiwa ningekutukana..........................

hata mimi pia...ningemtusia waliomleta duniani
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
BONTA na ROMA
hawatetereki wakisimama wamesimama.
hasa kwenye mathematics wa roma anakuambia ...harudishi kadi ya chama kama nakaaya.. pamoja na dr bonta anakuambia ....nauza kura yangu shilingi ngapi..
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,318
Likes
1,259
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,318 1,259 280
hapo ndo huwa tunatofautisha MCs from Rappers.....
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
"The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed." - Steve Biko.
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
81
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 81 145
Mmmh Mkuu Hiphop???
Hao unao wasema ni wasanii tu tena wala sio ma-EMCEE!
Hiphop always remain clean... hata wakongwe walioikacha ni wao tu wamekwenda ila Hiphop ipo tu MILELE!

Wosia wa Salu T « TZhiphop

Cheki na hiyo kitu... hao ni watu wenye mawazo makubw kwenye Game... na ndio waliojenga misingi wa hichi cha leo!
Sauti ya hiphop ni sauti hai DAIMA
 

Forum statistics

Threads 1,235,144
Members 474,353
Posts 29,213,184