Hill water wamewapiga bao uhai na Kilimanjaro

Hill water wamewapiga bao uhai na Kilimanjaro

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
2,137
Reaction score
3,952
Maji ya hill water yamekuwa yakipendwa sana jijini dsm nakuanza kuwapiga bao wa kampuni kongwe kama Kilimanjaro na bakhresa ambayo ni Kilimanjaro na uhai.

Packaging ya hill water ina mvuto kiasi kwamba hata ukiendelea kuweka hata maji ya kuchemsha bado inamvuto.

Wakongwe walijibweteka.

sio tangazo.
Screenshot_20191009-153705~2.jpeg
 
Maji ya hill water yamekuwa yakipendwa sana jijini dsm nakuanza kuwapiga bao wa kampuni kongwe kama Kilimanjaro na bakhresa ambayo ni Kilimanjaro na uhai.

Packaging ya hill water ina mvuto kiasi kwamba hata ukiendelea kuweka hata maji ya kuchemsha bado inamvuto.

Wakongwe walijibweteka.

sio tangazo.View attachment 1227607
Nasema kilimanjaro bado yataendelea kuwa maji ya kimataifa!!
 
Ni wapi huko, maana huku kwetu wala hawaiti tena maji wanaita Kilimanjaro...Mtu hufika tu dukani na kusema "nipe Kilimanjaro kubwa"

Njia pekee ya kuipiku bidhaa ya kufanana ni bei, Wabongo ukitaka kuwadaka ni kwenye unafuu. Kama walivyofanya Pepsi mpaka Coka cola wakanyoosha mikono juu kuomba poo....kwa tofauti ya shilingi mia tu.
 
Kuna Afya sema wengiambao mabachela wanapenda "afya" kwanza bei nafuu 3500 unapata 13 ltrs can u imagine?
 
Back
Top Bottom