Hill water wamewapiga bao uhai na Kilimanjaro

MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
889
Points
1,000
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
889 1,000
Maji ya hill water yamekuwa yakipendwa sana jijini dsm nakuanza kuwapiga bao wa kampuni kongwe kama Kilimanjaro na bakhresa ambayo ni Kilimanjaro na uhai.

Packaging ya hill water ina mvuto kiasi kwamba hata ukiendelea kuweka hata maji ya kuchemsha bado inamvuto.

Wakongwe walijibweteka.

sio tangazo.
1905659_Screenshot_20191009-1537052.jpeg
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,640
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,640 2,000
Maji ya hill water yamekuwa yakipendwa sana jijini dsm nakuanza kuwapiga bao wa kampuni kongwe kama Kilimanjaro na bakhresa ambayo ni Kilimanjaro na uhai.

Packaging ya hill water ina mvuto kiasi kwamba hata ukiendelea kuweka hata maji ya kuchemsha bado inamvuto.

Wakongwe walijibweteka.

sio tangazo.View attachment 1227607
Nasema kilimanjaro bado yataendelea kuwa maji ya kimataifa!!
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,742
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,742 2,000
Ni wapi huko, maana huku kwetu wala hawaiti tena maji wanaita Kilimanjaro...Mtu hufika tu dukani na kusema "nipe Kilimanjaro kubwa"

Njia pekee ya kuipiku bidhaa ya kufanana ni bei, Wabongo ukitaka kuwadaka ni kwenye unafuu. Kama walivyofanya Pepsi mpaka Coka cola wakanyoosha mikono juu kuomba poo....kwa tofauti ya shilingi mia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top