Hili tangazo la Magodoro na Jini, walifikiria nini!?

Hili tangazo la Magodoro na Jini, walifikiria nini!?

MAKULUGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Posts
8,097
Reaction score
10,951
Kuna tangazo moja kwenye TV linatangaza magodoro fulani, ndani ya hilo tangazo kuna watu wanaongea na jini, eti liwapatie godoro!

Mimi wanangu nimewafundisha kuwa jini ni mashetani! Sasa hawa wanatuletea matangazo ya kuwapromote majini! Hivi ni vitu gani hivi?

Kampuni husika walitafakari kweli kabla ya kulitengeneza au kulinunua tangazo hilo! Au kuna watu wanafikiri tofauti kuwa majini ni watu na si mashetani!
 
Taja hiyo kampuni mkuu ili na mimi uniokoe nisichangamane na vitu vyenye uhusiano na mashetani.
 
Kuna mtu humu ndani ashawah kusema matangazo yote ya magodoro hayana mvuto
Kuna lile la mzee majuto porin la kishamba kweli
Au lile la uwanjani
Qfl MAGODORA DODOMA
 
Majini ni viumbe kama viumbe wengine..wapo walio mashetani na wapo majini wazur tu..kama ilivyo wanaadam wapo mashetani na wapi watu safi kutokana na vitendo,elimu sio kujua bios,chemist..etc..kuna elimu ya vitu vingi so watu wajifunze waache ujinga...
 
ni vizuri useme ni tangazo la godoro gani na linaonyeshwa station gani
 
Kiukweli hilo tangazo si zuri kwa kuwa kila mtu ana imani yake. Ila kuhusu jini, kwanza majini yamegawanyika makundi mawili wema na wabaya na wana ulimwengu wao tofauti na wetu kwa kifupi hawa ni kama binadamu japo wao hubadilika maumbo mbalimbali. Ni viumbe ambao wameumbwa kwa moto wanaishi, wanaoana, wanazaa na wanakufa.
 
Majini ni viumbe kama viumbe wengine..wapo walio mashetani na wapo majini wazur tu..kama ilivyo wanaadam wapo mashetani na wapi watu safi kutokana na vitendo,elimu sio kujua bios,chemist..etc..kuna elimu ya vitu vingi so watu wajifunze waache ujinga...

😕😕😕
 
Tangazo hili hata mimi nimeliona,na frankly na mimi limenishangaza sana.Lakini kwangu mimi tangazo hili linaashiria kitu kimoja cha msingi,jamii ya wanadamu inazidi kutegemea majini au mashetani katika maisha yao ya kila siku.Si ajabu kwamba mwaka 2008 ilikuwa litolewe tangazo rasmi, kwamba technologies nyingi tunazo tumia wanadamu chanzo chake ni majini au mashetani, kwa hiyo viumbe hivi ni 'rafiki' kwetu wanasema.Hata hivyo, tangazo hili liliahirishwa kwa sababu walisema wanadamu hawako "tayari."
Hilo tangazo ninalishangaa kila leo, hiyo dhana sijui wameitoa wapi.
 
Siku nimeliona nilibaki nimekodoa macho, hlf nitamuuliza mtoto wanatangaza nini akaniambia magodoro, sioni relationship iliyopo kati ya majini na magodoro, sijui waliwaza nini hata
 
Mi nahisi matangazo yote ya magodoro huwa wanayatoa wakiwa mameyalalia wanaota.
 
Hawa jamaa wanaosema kuna majini wazurii....ni dini gani?????????????????????????????????????????????????? kazi ipo aisee
 
Kuna tangazo moja kwenye TV linatangaza magodoro fulani, ndani ya hilo tangazo kuna watu wanaongea na jini, eti liwapatie godoro! Mimi wanangu nimewafundisha kuwa jini ni mashetani! Sasa hawa wanatuletea matangazo ya kuwapromote majini! Hivi ni vitu gani hivi? Kampuni husika walitafakari kweli kabla ya kulitengeneza au kulinunua tangazo hilo! Au kuna watu wanafikiri tofauti kuwa majini ni watu na si mashetani!

Illuminaty-Freemason
 
nashangaa wanaosema kuna majini wazuri wakati majini wote ni kundi la shetani lililomuasi M/MUNGU likatupwa duniani sasa huo uzuri wameupata wapi au kumuasi muumba ndo uzuri? msidanganyane amkeni mliolala msifuate mapokeo fuata maneno ya MUNGU
 
Mbona kuna watu wanashabikia mashetani wekundu.
 
Back
Top Bottom