Waambie hao au walikuwa mapadri ndo maana hawazijui hizo angle.Mbona sioni tatizo maana mleta mada alikuwa first year. Hata mimi binafsi naweza kuwa na mwanafunzi wa A level, hawa wanachuo nakaa nao wala siwakubali kivile labda sijakutana na wakunibadilisha mentality yangu. Sanasana nafidia kwa kuwa interested na wanaosoma diploma. Labda nifike 3rd year ndo niweze kutazama 1st au 2nd.
Hata hivo niko single.
Kwa nini ukimtia mimba mtoto wa form four au form six unafungwa? tuanze hapo kwanzaWaambie hao au walikuwa mapadri ndo maana hawazijui hizo angle.
Umewahi kuwa na uhusiano kipindi upo O-level au A-level?Hapana sio dharau
Nmeona hata ulichoandika bado sikielew 24 yako nikakupa mdada wa 22yrs anaejitambua anakupiga knockout achana na watt hakuna challenge wanayokupa wala wanachokuongezea kwenye brain yako
Mlaumu, 24 ni umri mkubwa sana, si wa kuhangaika na binti wa O-level/A-level ambaye akili zake bado hazijajua ni nn kinamsubiri maishani.24?! Sikulaumu endelea na unayoyafanya[emoji23]
Kumjaza mimba mtoto wa form 4 au form 6 huo ni uzembe wakoKwa nini ukimtia mimba mtoto wa form four au form six unafungwa? tuanze hapo kwanza
Sijawahi nisiwe mnafkiUmewahi kuwa na uhusiano kipindi upo O-level au A-level?
Ndo maana nmemwambia smlaumu wavulana wengi age hio sijui akili wanapelekaga wapMlaumu, 24 ni umri mkubwa sana, si wa kuhangaika na binti wa O-level/A-level ambaye akili zake bado hazijajua ni nn kinamsubiri maishani.
Hawa ndo wanakataaga mimba maana uvulana bado unamsumbua.
Kipindi hiko nilikuwa Nina miaka 22 sio 24 ila kwa sasa Nina miaka 24.Mlaumu, 24 ni umri mkubwa sana, si wa kuhangaika na binti wa O-level/A-level ambaye akili zake bado hazijajua ni nn kinamsubiri maishani.
Hawa ndo wanakataaga mimba maana uvulana bado unamsumbua.
Hufungwi tu, unafungwa gereza lenye manyapara, wanawake wako wengi, achana na wanafunzi.Kwa nini ukimtia mimba mtoto wa form four au form six unafungwa? tuanze hapo kwanza
Hi ngumu kumeza au ulikuwa unasoma shule za wadada tupu?Sijawahi nisiwe mnafki
Ukiona mtu anaogopa mwnamke mkuba ni muoga kwa kweli anafiacha mambo mengiHufungwi tu, unafungwa gereza lenye manyapara, wanawake wako wengi, achana na wanafunzi.
Mchanganyiko mm ni laini sana kumeza mzee ila ukijua unataka nini na wakati gani inasaidia sanaHi ngumu kumeza au ulikuwa unasoma shule za wadada tupu?
Pale WCB mambo ya ngono/uharibifu wa maadili ndio hobby zao hizo.Huoni aibu kusema unapenda watoto
Hujajibu swali langu ilaKumjaza mimba mtoto wa form 4 au form 6 huo ni uzembe wako
Huyu ni wa wcb kumbePale WCB mambo ya ngono/uharibifu wa maadili ndio hobby zao hizo.
Tumepita kote huko mdogo wangu at 22-25 ndo muda sahihi wa kuanza kutafuta mali, tafuta mwanamke bright and matured achana na sekondari utadumaa akili.Kipindi hiko nilikuwa Nina miaka 22 sio 24 ila kwa sasa Nina miaka 24.
Msemaji wao huyo boss.Huyu ni wa wcb kumbe
Kweli kabisa. Akili ndogo haiwezi kuongoza akili kubwa.Ukiona mtu anaogopa mwnamke mkuba ni muoga kwa kweli anafiacha mambo mengi
Lazima atafute kitoto ambacho akijui chochote ili akitawale kiakili vizuri
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aiseee muache apende watoto tu kama ndo hvyoMsemaji wao huyo boss.
Ukiwa single mother wa mtoto wa kike upate mume kama huyo lazima amgegede huyo mtoto. Ni hatari mnno[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aiseee muache apende watoto tu kama ndo hvyo