The Businessman
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 7,396
- 9,264
Wakuu Habari,
Kuna hili shindano la TECNO PHANTOM 5, natumiwa Arifa na marafiki zangu niwapigie kura picha zao ili washinde Hiyo aina ya Simu, binafsi nimeshindwa kuelewa picha yako tu ndio inaweza kukupa hiyo simu au ni yaleyale ya akina JayMilionea na utapeli utapeli unaofanana na huo...Kama kuna mtu kapewa hiyo simu kwa picha yake kupigiwa kura nyingi atuambie hapa.
Kuna hili shindano la TECNO PHANTOM 5, natumiwa Arifa na marafiki zangu niwapigie kura picha zao ili washinde Hiyo aina ya Simu, binafsi nimeshindwa kuelewa picha yako tu ndio inaweza kukupa hiyo simu au ni yaleyale ya akina JayMilionea na utapeli utapeli unaofanana na huo...Kama kuna mtu kapewa hiyo simu kwa picha yake kupigiwa kura nyingi atuambie hapa.