Hili ombi la msamaha limekaaje Wakuu?

Hili ombi la msamaha limekaaje Wakuu?

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Posts
29,020
Reaction score
40,845
Nimesoma hii habari na nimeona wanaume wengi wachangiaji wakitamani hii ofa ingewatokea wao.

Nimecheka kinoma jamaa mmoja anasema kama Millard Ayo ana namba ya huyo aliyetoa gari aje amchukue mke wake yeye na atamuongezea na watoto kabisa.

Screenshot_20191216-181736.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesoma hii habari na nimeona wanaume wengi wachangiaji wakitamani hii ofa ingewatokea wao.

Nimecheka kinoma jamaa mmoja anasema kama Millard Ayo ana namba ya huyo aliyetoa gari aje amchukue mke wake yeye na atamuongezea na watoto kabisa.

View attachment 1294194

Sent using Jamii Forums mobile app

Mimi ningeipokea hiyo zawadi kwa moyo mkunjufu kabisa sema nisingeitumia ningeiuza halafu kama nataka gari ninunue aina nyingine ili kuficha aibu. Kama ni mke kuliwa ameshaliwa na bora kaliwa na mwenye nazo, angeweza kuliwa na masikini akaniongezea gharama buree.. kufa kufaana.
 
Mimi ningeipokea hiyo zawadi kwa moyo mkunjufu kabisa sema nisingeitumia ningeiuza halafu kama nataka gari ninunue aina nyingine ili kuficha aibu. Kama ni mke kuliwa ameshaliwa na bora kaliwa na mwenye nazo, angeweza kuliwa na masikini akaniongezea gharama buree.. kufa kufaana.
Aicee...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni dharau kubwa ila ningepokea zawad maana mke keshaliwa na iyo gar ingenipatia mtoto mkali wa kunipunguzia stress
 
Back
Top Bottom