Hili Nalo Neno

Sikutambua

Member
Nov 16, 2014
46
70
Jamaa Mmoja Alikuwa Akipiga Story Na Rafiki Zake Kuhusu Masuala Ya Malove, Yeye Alidai Kuwa Bado Anawaogopa Sana Wanawake Japo Anamchumba Na Ndiye Wa Kwanza Kwake Ktk Maswala Hayo Hata Yeye Bado Anamwogopa. Vijana Kuweni Makini Kabla Ya Kuingia Kwenye Ndoa Mtakuja Kuumbuka!
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,049
2,000
ndugu yangu una usingizi kwa heshima na taadhima naomba ulale

SASA HAPO NENO LIKO WAPI
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
ndugu yangu una usingizi kwa heshima na taadhima naomba ulale

SASA HAPO NENO LIKO WAPI
Au kapiga kinywaji chenye kimea zaidi........ndugu yetu ki ukweli tunakuomba usikie tamko........ulale......
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,137
2,000
Ninyi ndio vijana ambao mkioa mnachanganya kati ya mbunye na kwapa kisa vyote vina sharubu....

Jamaa Mmoja Alikuwa Akipiga Story Na Rafiki Zake Kuhusu Masuala Ya Malove, Yeye Alidai Kuwa Bado Anawaogopa Sana Wanawake Japo Anamchumba Na Ndiye Wa Kwanza Kwake Ktk Maswala Hayo Hata Yeye Bado Anamwogopa. Vijana Kuweni Makini Kabla Ya Kuingia Kwenye Ndoa Mtakuja Kuumbuka!
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Jamaa Mmoja Alikuwa Akipiga Story Na Rafiki Zake Kuhusu Masuala Ya Malove, Yeye Alidai Kuwa Bado Anawaogopa Sana Wanawake Japo Anamchumba Na Ndiye Wa Kwanza Kwake Ktk Maswala Hayo Hata Yeye Bado Anamwogopa. Vijana Kuweni Makini Kabla Ya Kuingia Kwenye Ndoa Mtakuja Kuumbuka!
Kwanu Ni Lazima Kila Neno Uanze Na Herufi Kubwa?
 

Hunyu

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
4,788
2,000
Jamaa Mmoja Alikuwa Akipiga Story Na Rafiki Zake Kuhusu Masuala Ya Malove, Yeye Alidai Kuwa Bado Anawaogopa Sana Wanawake Japo Anamchumba Na Ndiye Wa Kwanza Kwake Ktk Maswala Hayo Hata Yeye Bado Anamwogopa. Vijana Kuweni Makini Kabla Ya Kuingia Kwenye Ndoa Mtakuja Kuumbuka!
Acha kutumia mayai ya kuku wa kisasa
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,520
2,000
Tangu walivoamua kufanya masihara na elimu yetu, kuichezea mitaala kila asub, wakachakachua na vitabu vya kiada na ziada, kila kukicha nawasikitikia vijana wetu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom