Hili linatatiza akili yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili linatatiza akili yangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WISER WISE, Sep 27, 2012.

  1. W

    WISER WISE Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumai tuko wazima wana jf,,naombeni mnifumbue macho kwa hili kwa zile fakat ambazo hazina field mwaka wa 1&2 pesa za field kwa wale wenye mkopo zinaweza kutumika ktk mambo mengine mfano kureplace kweny ada,,,au zinakuwa vp hapa?
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama huna field na fungu hilo halipo
     
Loading...