Hili limenishangaza

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Nov 10, 2011
3,639
2,000
Habarini waungwana
Eid Mubbaraka

Hainiingii akilini kabisa
SOKO LASHIMONI tukiingia unafanyiwa inspection (jambo jema na Mimi nalipongeza) na Sehemu kama MLIMANI CITY NA QUALITY CENTRE hatukaguliwi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom