Hili bunge ni aibu tupu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili bunge ni aibu tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka Original, Apr 12, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani ni aibu tupu eti leo ndio wanasimama bungeni kumkumbuka mahundi na kyaro. Aibu tupu juzi ndiyo yalisimama kumkumbuka kanumba. Yani ni aibuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,485
    Likes Received: 4,759
    Trophy Points: 280
    mimi nimetafsiri kama ni kitendo cha Naibu Spika kumuumbua Spika wake
     
  3. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha bongo ni zaidi ya uijuavyo? yaani bora wangeuchuna tu ingepita kimya kimya sa hii ndo wameibua mambo? ogopa sana nchi inayoendeshwa kwa hisia hisia tu, ujanja ujanja na wizi wizi
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ndugai VS Makinda
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,540
    Likes Received: 10,465
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa washukuru sana jf..hiyo ni baada ya kuchungulia humu ndio wameshituka.!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 0
    Ndo wabunge wetu hao waganga njaa
     
  7. O

    Obinna Senior Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! baasi!
     
  8. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,604
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    JF imewasema sana,ndo mana wamejistukia!
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    IGP wamempotezea sio, Mwema ajue buge halimtabui vile vile
     
  10. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutoa heshima kwani ina mda wake-
     
  11. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutoa heshima kwani ina limht ya mda?-
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe JF inaweza liongoza BUNGE, maana hili swala limelalamikiwa sana humu. Inaelekea serikali ipo makini na yanayojadiliwa JF kiasi kwamba inaweza kujaribu kujirekebisha kwa kukosolewa toka JF.
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,477
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Spika alionekana Sinza kwa Kanumba. Kwa Mahundi hakwenda!
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndo ccm hiyo ndg
    yangu! Huku kwetu
    umeme wamekata
    alipouliza 2 mbowe
    swali kwa
    waziri mkuu.
    Chuki ya
    Kuichukia
    ccm kwa kutukatia
    umeme ovyo ovyo
    ili 2sipate kinachoe
    ndelea inazidi
    kuniandama. Kwa
    kweli kuipenda
    ccm yapasa uwe
    na akili ya MAITI.
     
  15. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    100% yule mama juzi alikurupuka
     
  16. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Read between the lines siyo unakurupuka tu na ku comment
     
  17. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mahundi hakuwa anagusa 'wapigakura' moja kwa moja. Kwa Kanumba kulikuwa na 'strategic' advantage. Haaaaaah haaaaah haaaaaaah
     
  18. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe na hao wabunge wote sawa
     
  19. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It's a proof that we are led by simple mind, don't expect too much from this government - SHAME
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    bi kidude sio mzima, kwani nyie mnaona akili zake zipo saw sawa??
     
Loading...