Hiki ndicho alicho maanisha mheshimiwa?

Hiki ndicho alicho maanisha mheshimiwa?

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Posts
9,252
Reaction score
6,211
1044312_675373129146514_1818511961_n.jpg
 
Kama ulitazama vizuri wakati anajibu maswali uso wake ulionyesha ni mwanagenzi wa kuwa mkali, na kazi yake ya kwanza ya kuonyesha kuwa ni mkali imekua ngumu sana.
 
sugu alimuweza huyu. yaani kwake ni vinyongo, husuda na ulevi wa madaraka.ifike mahali atafakari maumivu na vilio,vilema na wengine wanateswa na matendo ya polisi. Yule kijana aliyetobolewa macho na polisi kule kigamboni naye ni mwanachadema? Huyu alikuwa anahalalisha matumizi ya nguvu akidhani chadema ndo wataumia? amepita chaka manzee.
 
Hivi mkoa gani kuna mashindano ya uchawi?
Ukiona mtu ana sura kama anapiga chafya ujue huyo ni wa Mpanda
 
Picha yako inawaonesha Polisi hovyo wasio hata na uwezo wowote. Una bunduki yenye risasi, unamwangusha raia chini, unaanza kumpiga mabuti, tena usoni, naona huyu Polisi wa mbele ni hawara wa mke wa huyo anaye pigwa. Anaiondoa sebule yote ya meno ya jamaa ili yule mwanamke amkatae. Ipo siku, hata huyo mwanamke atasema nampenda mapengo wangu. Serekali isidhani kwa kuwapiga raia hovyo ndiyo itajiimarisha madarakani. Hata wakiwafisha wote, bado maiti zitawakataa. Mizimu nayo itasema hapana kwa uonevu huu.
Napoleon alisema, namnukuu; The world suffers a lot, Not because of the violence of bad people, But because of the silence of good people.
How I wish watu wa Tz wangesema one day; YATOSHA UONEVU HUU. Mimi si mchochezi ila nawafumbua macho viongozi wangu
 
Hivi mkoa gani kuna mashindano ya uchawi? huyu mtu sijui hata kanisani aliwahi kwenda wakati wa ujamaa na kujitegemea. wewe unategemea nini kutoka kwa mtu kama huyu? Hilo neno alilotamka linatatisha kuliko hata kunyongwa.
 
Huyu aliandaliwa kutawala watu wasio na uhuru ndani ya nchi yao. sasa tupo huru na bado anatumia hopja za msuli! inasikitisha sana wajamani.
 
Amezoea tabia ya kuropoka ropoka so hawezi kuomba msamaha lakini kadhihirisha jinsi alivyo mpumbafu zaidi na zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom