Hiki kichwa cha habari, ni utata mtupu

Hiki kichwa cha habari, ni utata mtupu


CDL7eHEWMAAfXZI.jpg

Ni habari ya mwaka gani hiyo? Tangia enzi za pakacha
 
Kwa kweli kimtaa mtaa hilo ni tusi kubwa sana,ila kisheria ni vigumu sana kulithibitisha kama ni tusi.Ni vigumu sana wewe kumalizia hiyo sentensi kwa namna unavyopenda wewe au unavyojua wewe.Ni huyo mhariri tu ndiye anaeweza kusema alitaka kumaanisha nini au ni herufi gani zilikosekana hapo.
 
Nini unategemea pale mwandishi, mhariri wa michezo na mhariri mkuu wa gazeti wanapofanya kazi na huku hawajahi kusikia kitu kinachoitwa "level of formality"? ni kama hivyo kuleta lugha za kihuni, za mtaani na za kishenzi kwenye media ambayo inawagusa watu wa aina tofauti tofauti
 
Hilo ni toleo la 2011 kama sikosei, mjadala umechelewa sana. Ukweli utabaki palepale
 
Tatizo la KUTOMBANA mhariri na mleta habari ndio hilo
 
Back
Top Bottom