Hii sio shida mbona

Ingoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2022
Posts
4,081
Reaction score
6,365
Yaani mimi kwenda usiku kumuangalia kama dada wa KAZI amejifunika vizuri ndio kitu kinakufanya mke wangu Agnes ukasirike kama hivyo🤔....

NB: Wadada wote wa JF naomba nione majibu yenu tofauti tofauti na yawe mafupi tafadhali 🙂
 
Njoo inbox nikufundishe jinsi ya kulamba hiyo asali adimu.
Utanishukuru baadaye.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…