Andika kitu kinachoeleweka , hili ni jukwaa la siasa Mkuu sio chitchat hapaKwenye ndoto nimeona nderemo na vifijo vingi sana mtaani kama kuna sherehe
Hata siku ile kabla ya march 17 kuna lijamaa lilituma uzi kama wewe mida hiiKwenye ndoto nimeona nderemo na vifijo vingi sana mtaani kama kuna sherehe
Unataka kusemaje uambiwe kwamba muda huu amelala kwenye mabarafu ndio ufurahie sio?Samia Yuko wapi anafanya Nini kwanini aonekani?
Nyuzi za kuzua taharuki hazifaiUnataka kusemaje uambiwe kwamba muda huu amelala kwenye mabarafu ndio ufurahie sio?
Peleka upumbavu wako hukoKwenye ndoto nimeona nderemo na vifijo vingi sana mtaani kama kuna sherehe
Kwani wewe si mtanzania au kitaondoka nawe?Kwenye ndoto nimeona nderemo na vifijo vingi sana mtaani kama kuna sherehe
Itakuwa raha hakuna mfano. Maana mpendwa ataenda kuungana na mpendwa wake so be itInshaalah Mpemba mwenzetu Ndenjembi ataendeleza libeneke
Usipime, yaani kichwa kimenyooka, hakuna chogo hapoItakuwa raha hakuna mfano. Maana mpendwa ataenda kuungana na mpendwa wake so be it
Haya leta wewe upumbavu wako sasaPeleka upumbavu wako huko
4R za mchongo hizo!4R zimefanyaje tena