Hii sio haki

Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,415
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,415 2,000
Bro umepigwa kifala sana,usingefanya muamala ungemwambia akakope kama ni sacos au vikoba ukishamaliza ulilomuitia akupe bill yako.
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,249
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,249 2,000
Bro umepigwa kifala sana,usingefanya muamala ungemwambia akakope kama ni sacos au vikoba ukishamaliza ulilomuitia akupe bill yako.
Mm najua huyu hawez kububali achafuke naona amenitxt whatsapp sasa nasema hivi. Pesa irudi na riba ya 50 pasenti la sivyo nakuanika
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
22,163
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
22,163 2,000
Tulichat vizur PM na baadae tukahamia whatsapp hadi video call. Tukakubaliana nikakutumia nauli mpaka leo kutoka hapo maji matitu kuja hapa tabata unanizungusha Leo week ya nne. Tafadhali rudisha hela yangu la sivyo nitajitoa muhanga nianike chat zetu za PM hata nikipigwa ban najua nitarudi baada ya siku kazaa.

Najua juzi kati ulikuwa na birthday hadi humu jeiefu wakakupongeza. Kama uliongezea mahitaji ya sharehe yako mimi nataka pesa yangu.
Mkuu, mbona wengi tulusha umizwa na hata sisi tulisha waumiza...!!
Unadhani kila mmoja akisema aweke ya PM hapa hadharani, nani atabaki salama...??
Ebu kuwa na kifua chief, nivyema ukapuuza na samehe kwani huo mtonyo ulio mtumia bidada hauwezi ukamaliza shida zako.
Nakushauri achana na hizi mambo na jikite kwenye kutafuta pesa.
 
Aiba

Aiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
624
Points
1,000
Aiba

Aiba

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
624 1,000
Tulichat vizur PM na baadae tukahamia whatsapp hadi video call. Tukakubaliana nikakutumia nauli mpaka leo kutoka hapo maji matitu kuja hapa tabata unanizungusha Leo week ya nne. Tafadhali rudisha hela yangu la sivyo nitajitoa muhanga nianike chat zetu za PM hata nikipigwa ban najua nitarudi baada ya siku kazaa.

Najua juzi kati ulikuwa na birthday hadi humu jeiefu wakakupongeza. Kama uliongezea mahitaji ya sharehe yako mimi nataka pesa yangu.

UPDATE.
Naona amenitext whatsapp alipoona huu uzi baada ya kunibuloku kwa wiki tatu. Sasa nasema hivi, pesa arudishe na riba ya 50 pasenti. La sivyo nakuja kuanika chat zako za pm. Nimekubali kupigwa bani maana nitapigwa bani na iko siku nitaudishwa.

Pipoooooooozi
nimecheka sana
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
815
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
815 1,000
Tulichat vizur PM na baadae tukahamia whatsapp hadi video call. Tukakubaliana nikakutumia nauli mpaka leo kutoka hapo maji matitu kuja hapa tabata unanizungusha Leo week ya nne. Tafadhali rudisha hela yangu la sivyo nitajitoa muhanga nianike chat zetu za PM hata nikipigwa ban najua nitarudi baada ya siku kazaa.

Najua juzi kati ulikuwa na birthday hadi humu jeiefu wakakupongeza. Kama uliongezea mahitaji ya sharehe yako mimi nataka pesa yangu.

UPDATE.
Naona amenitext whatsapp alipoona huu uzi baada ya kunibuloku kwa wiki tatu. Sasa nasema hivi, pesa arudishe na riba ya 50 pasenti. La sivyo nakuja kuanika chat zako za pm. Nimekubali kupigwa bani maana nitapigwa bani na iko siku nitaudishwa.

Pipoooooooozi
Safi sana matapeli wamekua wengi sana hasa wanawake we tema pesa ya watu
 

Forum statistics

Threads 1,334,032
Members 511,787
Posts 32,461,620
Top