Hii si haki kabisa, mke wangu ananitesa kitandani

Hii si haki kabisa, mke wangu ananitesa kitandani

Usisimamishe tu

Duh mbona unamuombea mabaya mtoto wa mwanamke mwenzako namna hiyo, usifanye hivyo maisha ni mzunguko huwezi jua unaweza shangaa siku moja unakutana naye huyo huyo na ukatamani huduma toka kwake kumbe basi ni bora kumuombea kinyume chake ili hata kama ikatokea basi nawe ufurahie uumbaji wa Mungu toka kwake.
 
Duh mbona unamuombea mabaya mtoto wa mwanamke mwenzako namna hiyo, usifanye hivyo maisha ni mzunguko huwezi jua unaweza shangaa siku moja unakutana naye huyo huyo na ukatamani huduma toka kwake kumbe basi ni bora kumuombea kinyume chake ili hata kama ikatokea basi nawe ufurahie uumbaji wa Mungu toka kwake.
Sawa mkuu
 
Hicho ni kipindi fulani anakipitia katika mzunguko wake wa mwezi,na kitapita.Wengi humu wanaonekana kuponda na kuonesha kuwa mwanaume kusema amezidiwa kugegeda ni uzembe lakini ukweli ni kwamba kugegeda kupita kiasi sio salama hata kwa maendeleo ya fikra na utendaji wako wa kazi.

Kitabu kitakatifu cha Biblia kinasema mambo yanayowaharibu Wafalme(kwa maana ya kupunguza uwezo wa kutoa maamuzi)ni POMBE na WANAWAKE.Hiyo kitu sio ya kufanya nayo ligi.Hata huyo mwanao mkubwa unayemwona hapo nyumbni,alipitia hapo sembuse hako kakibamia ndo katapaweza?.
 
anakufanyia ukatili wa kijinsia kwa kukubaka pole sana
 
Heshima zenu wakuu!
Kwa ufupi nimechoka namanyanyaso ninayofanyiwa na huyu mke.Ni zaidi ya juma moja kila siku ananilazimamisha nifanye kile kitu inameza mwenzake(kugegedana).
Kiujumla nimejikuta nakonda ghafla na hata ufanisi wa kazi zangu zimepungua sana yaani usiku na huona mchungu na hata kitanda pia nakiona cha moto
Naombeni ushauri kwa magwiji wote wa mambo hayo
Shangilia na ufurahi maana hao wa hivyo si wengi kabisa.
 
Heshima zenu wakuu!
Kwa ufupi nimechoka namanyanyaso ninayofanyiwa na huyu mke.Ni zaidi ya juma moja kila siku ananilazimamisha nifanye kile kitu inameza mwenzake(kugegedana).
Kiujumla nimejikuta nakonda ghafla na hata ufanisi wa kazi zangu zimepungua sana yaani usiku na huona mchungu na hata kitanda pia nakiona cha moto
Naombeni ushauri kwa magwiji wote wa mambo hayo
Hawa ndiyo wanaosababisha wanaume wa dar es salaam tuonekane hovyo
 
Khaaa, unapewa show unaremba ?? Ngoja waje wapewe ma tinga tinga wamtindue uone kama atakukumbuka tena.

Heb ni pm dial yake huyo mkeo. Tehe
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] anarembea show huyu jamaa atakuwa wa mkoani tuu.....
 
Heshima zenu wakuu!
Kwa ufupi nimechoka namanyanyaso ninayofanyiwa na huyu mke.Ni zaidi ya juma moja kila siku ananilazimamisha nifanye kile kitu inameza mwenzake(kugegedana).
Kiujumla nimejikuta nakonda ghafla na hata ufanisi wa kazi zangu zimepungua sana yaani usiku na huona mchungu na hata kitanda pia nakiona cha moto
Naombeni ushauri kwa magwiji wote wa mambo hayo
Wewe kweli huna maana kabisa,mwanaume si suruali,piga hiyo kitu mpaka iwake moto, acha uvivu,unataka unenepe wewe ni kiti moto?, mamaye wallah.
 
Back
Top Bottom