Dr am 4 real PhD
JF-Expert Member
- Jun 30, 2016
- 20,552
- 42,803
Hii picha inaweza ikatufundisha Mambo kadha wa kadha katika MAISHA yetu ya kila siku
Duuh. Afadhali aisee. 🙏Sio kila kitu ni cha kukitunishia misuli
Acha bwana.Duuh. Afadhali aisee. 🙏
Mana nilikuwa nshatoka kapppa.
Hutaki?Acha bwana.
Ndio mi sitakiHutaki?
Naliona dume la Chato likipambana na W. H. O.
Hii picha unaweza ikatufundisha Mambo kadha wa kadha katika MAISHA yetu ya kila siku
Misungwi.... Kolomije......ni sawa na RC kuwafukuza watu wasiishi mkoa anaouongoza
ngoja awamu iishe tumrudishe kwao burigi...
Absolutely correctKatika maisha, si kila vita unaweza ukapambana nayo na ukashinda.
Jaribu kuangalia consequences zitakazojitokeza pale unapotia mguu ktk battle. Wakati mwingine kadri unavyopambana ili umbane pumzi adui yako ndivyo unavyozidi wewe mwenyewe kuumia na adui kubaki salama akiwa mshindi.
Sent using Jamii Forums mobile app
noma
Hii picha inaweza ikatufundisha Mambo kadha wa kadha katika MAISHA yetu ya kila siku