Hii picha ina maana gani?

Hii picha ina maana gani?

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,401
Reaction score
7,900
.
FB_IMG_1633516924519.jpg
 
Katumia nguvu nyingi kuwekeza kwenye muonekano baadala ya kuwekeza kwenye maarifa.

Thqmani ya muonekano wake wa nje ni kubwa kuliko thamani ya akili yake

Handsome with zero brain
 
Thamani ya ubongo wake ni Sifuri ila amevaa mavazi yenye Gharama na kumiliki vitu vya Gharama
 
Kipato kidogo anachopata anamaliza kwa anasa
Hapo anakuwa hana akili kabisa
Na fainali uzeeni
 
Back
Top Bottom