Hii picha ina maana gani?

Hivi vitoto vya upili vinavyopenda pesa, kupendeza na vismartphone sikuizi vyenyewe ndio vimekua mafisi wanaume ndo tunawindwa!!
 
Hiyo inamaanisha mtoto wa kike amekaa juu mafisi wapo chini.... Unaweza kuta lia huyo mtoto wa kike ana njaa maana hatujui hapo juu kakaa muda gani hajapata chakula
 
Tatizo sio wanaume! Hata uvipeleke boarding na kuvifungia hivi vitoto vya kike, bado vitatoroka na kuwafuata wanaume mtaani! Sasa hapo tatizo ni la nani?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…