Hii nimeikuta kwenye wall ya John Kitime!!Facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nimeikuta kwenye wall ya John Kitime!!Facebook

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, May 7, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    John Kitime | Facebook
    [h=6]Kazi zingetajwa kwa majina haya wengine tungezifanya tu hebu fikiria;

    1. Shamba Boy - Landscape Executive and Animal Nutritionist

    2. Haus gelo - Domestic Operations Specialist

    3. Typist - Printed Document Handler

    4. Mesenja - Regional Business Communications Conveyer

    5. Msafisha madirisha - Transparent Wall Technician

    6. Mwalimu wa Twishen– Associate Tutor

    7. Mhudumu wa Chai - Refreshments Overseer

    8. Mzoa taka- Public Sanitation Technician

    9. Mlinzi - Area Theft Prevention and Surveillance Officer
    10. Receptionist - Office Access Control Specialist

    13. Mpishi - Food Technician and Preparation Officer .[/h]
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la ajira kwa vijana lingeisha
     
  3. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    he he he.. na business card tungezitengeneza kwa title hzo.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo ukweli wenyewe! Ha ha ha haaaa....!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Kitime yupo juu sana!!
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni sahihi. Labda kazi zote hizo zingebeba umeneja zingeeleweka, kwamba Shamba Boy aitwe 'Landscape and Animal Nutrition Manager'. Mhudumu wa chai aitwe 'Refreshments Manager' n.k.
     
  7. suri

    suri JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nimemkubali Kitime anatisha kama simba,lakini kaka kiiza ulisoma ngwini nini?kweli ukitoka 10 unaenda 13?!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mkuu hayo maswali ni kitime maana nimekuwekea na link lakini bado umeniuliza kweli wabongo tumeshindikana kwa maswali!!
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo.
     
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mi pia nimeipenda hii.
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Dah imetulia sana.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    nadhani mimi nipo kinyume na anavyoamini Kitime, watu hawakatai hizo kazi kwa kuwa tu majina yake hayavutii bali hizo kazi maslahi yake ni duni na wala hazishahabiani na hali halisi ya maisha
     
  13. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
Loading...