Hii ni zaidi ya Mwendo Kac


Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
Kipofu mmoja aliingia mgahawani
huku amevaa miwani mweusi.
Baada ya kukaa, kaka mmoja
mhudumu akaja kumsikiliza na
kusema "nikupe chakula gani au
niletee menu uchague mwenyewe?"
Yule kipofu akajibu "mimi sioni, ila
Lete kijiko alichotumia mteja wa
mwisho alafu ntaagiza kile
alichokula"
yule kaka akaleta kijiko, kipofu akakinusa "aaah wali wa nazi na
njegere,nipe". Siku ya pili akaja tena, kaka akamuuliza tena "nilete
Menu", kipofu "lete kijiko cha
mteja wa mwisho kabla yangu"
Akaleta kijiko, kipofu akakinusa
"aaah ndizi nyama, nipe" Siku ya tatu tena akaenda
mgahawani, yule kaka
akafuata " vipi mzee nilete kijiko
kama kawaida?", kipofu "ndio,
kama kawaida"
Basi yule kaka akamfuata mkewe jikoni akasema "Rose kuna jamaa
anajifanya anajua sana kunusa na
leo nataka nimchezee akili
yake,chukua hiki kijiko wewe
Kigusishegusishe katikati ya mapaja
yako". Yule mhudumu akampelekea
kijiko yule kipofu kama kawaida,
kipofu "aaah nilikuwa sijajua
kama Rose anafanya kazi hapa"....
 
K

kmayunga

Senior Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
177
Likes
69
Points
45
K

kmayunga

Senior Member
Joined Jul 16, 2015
177 69 45
Ah ah ah ah ah
 
W

west2016point

Senior Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
159
Likes
60
Points
45
Age
14
W

west2016point

Senior Member
Joined Feb 28, 2016
159 60 45
ha ha haaaaaaa daaaaah kipofu nomaaa
 
illegal man

illegal man

Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
24
illegal man

illegal man

Member
Joined Jun 12, 2016
5 0 3
Kipofu mmoja aliingia mgahawani
huku amevaa miwani mweusi.
Baada ya kukaa, kaka mmoja
mhudumu akaja kumsikiliza na
kusema "nikupe chakula gani au
niletee menu uchague mwenyewe?"
Yule kipofu akajibu "mimi sioni, ila
Lete kijiko alichotumia mteja wa
mwisho alafu ntaagiza kile
alichokula"
yule kaka akaleta kijiko, kipofu akakinusa "aaah wali wa nazi na
njegere,nipe". Siku ya pili akaja tena, kaka akamuuliza tena "nilete
Menu", kipofu "lete kijiko cha
mteja wa mwisho kabla yangu"
Akaleta kijiko, kipofu akakinusa
"aaah ndizi nyama, nipe" Siku ya tatu tena akaenda
mgahawani, yule kaka
akafuata " vipi mzee nilete kijiko
kama kawaida?", kipofu "ndio,
kama kawaida"
Basi yule kaka akamfuata mkewe jikoni akasema "Rose kuna jamaa
anajifanya anajua sana kunusa na
leo nataka nimchezee akili
yake,chukua hiki kijiko wewe
Kigusishegusishe katikati ya mapaja
yako". Yule mhudumu akampelekea
kijiko yule kipofu kama kawaida,
kipofu "aaah nilikuwa sijajua
kama Rose anafanya kazi hapa"....
 
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
6,616
Likes
20,704
Points
280
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
6,616 20,704 280
Kweli kipofu anajua kunusa
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
umetisha
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,641
Likes
3,598
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,641 3,598 280
Kwa hiyo kipofu anagegeda mke wa mtu!? Duh!
 
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
903
Likes
573
Points
180
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
903 573 180
Kipofu mmoja aliingia mgahawani
huku amevaa miwani mweusi.
Baada ya kukaa, kaka mmoja
mhudumu akaja kumsikiliza na
kusema "nikupe chakula gani au
niletee menu uchague mwenyewe?"
Yule kipofu akajibu "mimi sioni, ila
Lete kijiko alichotumia mteja wa
mwisho alafu ntaagiza kile
alichokula"
yule kaka akaleta kijiko, kipofu akakinusa "aaah wali wa nazi na
njegere,nipe". Siku ya pili akaja tena, kaka akamuuliza tena "nilete
Menu", kipofu "lete kijiko cha
mteja wa mwisho kabla yangu"
Akaleta kijiko, kipofu akakinusa
"aaah ndizi nyama, nipe" Siku ya tatu tena akaenda
mgahawani, yule kaka
akafuata " vipi mzee nilete kijiko
kama kawaida?", kipofu "ndio,
kama kawaida"
Basi yule kaka akamfuata mkewe jikoni akasema "Rose kuna jamaa
anajifanya anajua sana kunusa na
leo nataka nimchezee akili
yake,chukua hiki kijiko wewe
Kigusishegusishe katikati ya mapaja
yako". Yule mhudumu akampelekea
kijiko yule kipofu kama kawaida,
kipofu "aaah nilikuwa sijajua
kama Rose anafanya kazi hapa"....
umenishinda tabia
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698