Hii ni simu aina gani

Hii ni simu aina gani

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Posts
8,688
Reaction score
14,377
IMG_9611.jpg

Wakuu nataka kujua hawa wakubwa wanakwendaje na teknolojia ya simu janja

Mh Jakaya Kikwete anatumia simu gani hapo na specifications zake ni zipi?
 
Kabla sijakujibu ikabidi niangalie kwanza profile yako na post ulizoanzisha............ itoshe tu kusema pole mkuu ajira zina wasumbua sana walimu mlliohitimu bila ajira hadi mnachanganyikiwa

[emoji1787][emoji1787][emoji1787] duh!
 
Kabla sijakujibu ikabidi niangalie kwanza profile yako na post ulizoanzisha............ itoshe tu kusema pole mkuu ajira zina wasumbua sana walimu mlliohitimu bila ajira hadi mnachanganyikiwa
Nimekuuliza swali lingine unakuja na vitu vingine sasa kati yangu na wewe ni nani aliyechanganyikiwa kwa maana nilitegemea wewe ambaye hujachanganyikiwa ungejibu swali langu kama nilivyokuuliza
 
Kuuliza sio ujinga Kamanda
Kuna wengine hawaulizi kuondoa ujinga ila wanakuwa na lengo la kutaka kujionyesha kwamba nao ni wadadisi wa mambo wakati ni wauza sura. Haya, kaambiwa ni samsung galaxy s10 ana hata hela ya kuinunua???
 
Nimekuuliza swali lingine unakuja na vitu vingine sasa kati yangu na wewe ni nani aliyechanganyikiwa kwa maana nilitegemea wewe ambaye hujachanganyikiwa ungejibu swali langu kama nilivyokuuliza

Aisee
Kwahiyo swali nililo uliza mimi mwanzo wewe umelijibu?
Au meleta stress zako za maisha hapa

Najisikia vibaya kwa unayoyapitia lakini hiyo haihalalishi wewe kuwa MPUMBAVU, dhibiti mihemko ya stress zako maisha
Hili ni jukwaa la Tech sio jukwaa la ajira eboooo

Nakushauri kapige kambi jukwaa la ajira ndio utapata labda kazi itakayo kusaidia na familia yako mkuu
Huku tunajadili vioo vya simu, mauzo ya Apple, chip za simu nk....... sio ajira
 
Kuna wengine hawaulizi kuondoa ujinga ila wanakuwa na lengo la kutaka kujionyesha kwamba nao ni wadadisi wa mambo wakati ni wauza sura. Haya, kaambiwa ni samsung galaxy s10 ana hata hela ya kuinunua???

Kwanini unakua na mawazo hasi kiasi hiki mkuu
Relax dogo maisha hayataki hasira
Usiwe mwepesi kuhukumu wenzako kwasababu una mastress yako ya kuishi sebule kwa dada
Ukiacha huu utoto utapata ajira hata kama ni kujiajiri sio lazima ufundishe
 
Kuna wengine hawaulizi kuondoa ujinga ila wanakuwa na lengo la kutaka kujionyesha kwamba nao ni wadadisi wa mambo wakati ni wauza sura. Haya, kaambiwa ni samsung galaxy s10 ana hata hela ya kuinunua???
Eti inauzwa Tsh 2,300,000. Yaani milion mbili na laki tatu!
 
Kwanini unakua na mawazo hasi kiasi hiki mkuu
Relax dogo maisha hayataki hasira
Usiwe mwepesi kuhukumu wenzako kwasababu una mastress yako ya kuishi sebule kwa dada
Ukiacha huu utoto utapata ajira hata kama ni kujiajiri sio lazima ufundishe
Wewe popoma heshima ni kitu cha bure kuwa na adabu. Usifikiri kila mtu humu anakula ugali wa shikamoo kama wewe
 
Zee la kisasà....janja janja Sana,linakwenda na wakati hawezi kubaki enzi za mwalimu...ukimfatilia mavazi,viatu,saa utagundua mZee anakwenda na fashion.
 
Back
Top Bottom