Hii ni kweli?

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
32,943
2,000
Hahahaha.

Nyie watu bhana. Kwa hiyo huyu jirani yangu mmachame anamfanyia hayo???hahah
 

Mgugu

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
2,154
2,000
Akina manka mnatutia aibu kwakweli,
Utafikiri nyie sio watanzania banaaaa,
Hebu kuweni wazalendo ndugu zangu.

Maendeleo hayana chama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom