Hii ni kweli yanatokea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli yanatokea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Isalia, Dec 29, 2011.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jamani hivi ni kweli mmo ndani ya ndoa lakini ukimtaka mkeo kimwili uanze kumtongoza kama vile hamjawahi kuonana ingawa mnalala kitanda kimoja
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ndio bushoke hivyo tayari
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna walakini hapo... Akishaolewa, anatakiwa kulala kama alivyozaliwa,
    wengine husema, anatakiwa kuvaa kufuli kichwani.. Nawewe hivyohivyo....
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ikikukolea hiyo system ya kumuomba mkeo game kihivyo na ikakuingia damuni. Basi elewa kuna siku itakua umo kwenye bus unasafiri na utamuomba kondakta akuruhusu ufungue dirisha uteme mate! Ni zaidi ya uhayaONE.
     
Loading...