Hii ni kwa wanawake walioolewa

bomouwa

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
1,141
2,000
Habari wanajamvi?
Mie nimeona niwape ujumbe huu halafu nyie mjielewe na kama mnaakili mtatimiza wajibu maana:
1482339163328.jpg
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,705
2,000
Hahaaaaaaaaaaaaaaaa! Nimecheka hili jiwe kuna mtu limempata sehemu mbaya sana,mpaka kasahau yupo J.F
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom