Hii ni kengele kwa yanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kengele kwa yanga

Discussion in 'Sports' started by ngomicom, Oct 28, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana ligi kuu Tanzania bara iliendelea kwa baadhi ya viwanja, wakati mashabiki wa mpira wa miguu wanaoichukia ama itakia simba mabaya walitegemea ushindi kwa Azam mambo yamekuwa kinyume chake. Ngoja niende kwenye kengele niliyoanza kuitabili japo mie sio mtabiri, kipigo alichokipata Azam ni kengele kwa yanga kwamba Azam watakuja kwenu wakikumbuka kufungwa na simba hivyo ninauhakika msipojiandaa vyema historia itajirudia mkaacha mpira na kuhamia kwenye masumbwi kwa marefa wetu wa kibongobongo, ikwa hyuuu hyaaa ...........
     
  2. Bob Fern

    Bob Fern JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    That is true
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,978
    Likes Received: 2,704
    Trophy Points: 280
    upo jukwaa wrong mwana jf hili ni jukwaa la siasa, na habari hiyo ya kimichezo
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sisi tunasherekea ushindi tu!

    020.jpg
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mnaliaga nyie
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Yanga umoja wa Mataifa wewe.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    yanga daima mbele nyuma mwiko
     
  8. M

    MORIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yebo yebo oyee!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Yanga tuna wadai goli tano zetu....Jana okwi alifunga goli kama zile alizo wafunga yanga yaani anawakusanya mabeki kama sita akitokea pembeni kisha anaachia shoot goli yanga mnabahati sana mechi hiyo mlifanya mipago asiwepo uwanjani maana ilikuwa kumi...
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,197
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    waulize Azamu walikunywa ngapi siku ya fainali Kagame cup
     
  11. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,791
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tulichokuwa tunategemea jana sio ushindi wa azam wala simba wala droo,tulitegemea kuona soka la uhakika lakini hawakucheza vibaya ila walikuwa taratibu kama hawataki vile,mpira walikuwa kama wanauonea kinyaa yaani ilikuwa full sharobalo,tulijuta kupoteza muda wetu na pesa zetu,azam pumbavu kabisa na kwa mwendo ule wasitegemee kikombe hata kimoja vilaza wakubwa wale
     
  12. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mliamini hao azam wataifunga simba yanga mkae kileleni.siyo wapumbavu ila wamekutana na timu bora
     
Loading...