Hii Ni Kali Balaa...

Hii Ni Kali Balaa...

ndetichia

Platinum Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
27,769
Reaction score
6,590
Shosti akifuatilia kwa karibu picha za msiba wa Kanumba...
 

Attachments

  • JF Mobile.jpg
    JF Mobile.jpg
    12.3 KB · Views: 452
duh hii ndio bongo bwana kila ki2 kinawezekana
 
Naona jana mmekubali kilaini kuwaachia majirani zenu...haya bana, tutaonana next season, kwa sasa kamilisheni ratiba tu!

hee baba nshaishiwa na pozi kabisa..
 
Hahahahahaha,dah kaz kwelkwel,bidada ver bize,teh
 
na hiyo vibration ya generator kwa kweli huyo dada ana moyo...!
 
Back
Top Bottom