Hii ni chance ya 1 for 1 milion.

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,318
2,000


wanasema mapenzi yao yalianza darasa la 3 c lakini mpaka leo wanapendana.
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Halafu nyie watoto wa siku hamna adabu na babu zenu? Nani kawaambia kuweka picha zetu
bila ridhaa yetu mnayemuona hapo ni mimi na bibi yenu tumetoka mbali sana
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
duh lakini si kuteremka kitonga tu kuna kupanda kitonga pia .. now days ukiishiwa tu tumekimbia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom