Hii ni bab kubwa: Shikamoo Mwigulu Nchemba

Hii ni bab kubwa: Shikamoo Mwigulu Nchemba

PistolGang

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
392
Reaction score
44
Dah!.. Kweli siasa sometime safi sana bandugu. Mambo ya hazina kuu na mkakati wa bw. mwigulu nchemba.
Tangu nianze kazi miaka iliyopita sikuwahi ona nimepata salary yangu mapema kiasi hiki,..duh!.. leo mapeeema nimekuta changu kimewekwa tokea hazina.
Hii imekaa poa sana.
 
Dah!.. Kweli siasa sometime safi sana bandugu. Mambo ya hazina kuu na mkakati wa bw. mwigulu nchemba.
Tangu nianze kazi miaka iliyopita sikuwahi ona nimepata salary yangu mapema kiasi hiki,..duh!.. leo mapeeema nimekuta changu kimewekwa tokea hazina.
Hii imekaa poa sana.

Ni Haki Yako Kupata Mshahara Kwa Wakati. Kama Umetumwa Kuja Kumsifia We Sema.
 
Acha uongo wako hata wakusanya mapato bado hawajapata na kwa taarifa yako idara nyingi hazijapata OC huu ni mwezi wa tatu na zile pesa wanazlipwa wakina sita ni ile akiba yako imekombwa kwenye mifuko ya hifadhi yako ya uzeeni nanga mkubwa wewe!.acchilia mbali kumpa shkamoo you may wish to kiss his ass maskini mkubwa wa zana za upembuzi.
 
Inaniwia vigumu kuamini kuwa huyu jamaa hajakodi watu wa kumrusha humu jf... Maana naona watu wana mention mention sana kwa kumsifia. 2015 Bado mbali jameniii. Punguzeni kidogo, tumeshawashtukia sasa...
 
Mbunge Mwigulu amefanya mambo gani makubwa ya maendeleo jimboni kwake na hasa kata ya Ntwike ?
 
Acha uongo wako hata wakusanya mapato bado hawajapata na kwa taarifa yako idara nyingi hazijapata OC huu ni mwezi wa tatu na zile pesa wanazlipwa wakina sita ni ile akiba yako imekombwa kwenye mifuko ya hifadhi yako ya uzeeni nanga mkubwa wewe!.acchilia mbali kumpa shkamoo you may wish to kiss his ass maskini mkubwa wa zana za upembuzi. MOD Tafaadhali ondoa huu uzi tusije tukashindwa kwenda kibaruani kwa preasure

Usiropoke bila kujua watu tang tar 23 tumewekewa mshahara au ulikua na hamu ya kutype neno MOD????
 
Ni wajibu wa kisheria wa Serikali kukulipa mshahara kwa wakati,na ni haki yako ya kisheria kulipwa kwa wakati. Kila upande umetekeleza terms of contract,so siyo suala la 'kusifia mtu juu ya wajibu wake' labda kama ni mwana 'kundi kuelekea 2015'.
 
Inaniwia vigumu kuamini kuwa huyu jamaa hajakodi watu wa kumrusha humu jf... Maana naona watu wana mention mention sana kwa kumsifia. 2015 Bado mbali jameniii. Punguzeni kidogo, tumeshawashtukia sasa...

Ni kweli mkuu kwa akili zake yule jamaa lazima kaweka watu humu
 
Dah!.. Kweli siasa sometime safi sana bandugu. Mambo ya hazina kuu na mkakati wa bw. mwigulu nchemba.
Tangu nianze kazi miaka iliyopita sikuwahi ona nimepata salary yangu mapema kiasi hiki,..duh!.. leo mapeeema nimekuta changu kimewekwa tokea hazina.
Hii imekaa poa sana.
mnatengenezewa matatizo ambayo kimsingi ni haki yenu halafu yakitatuliwa mnaamini mmetendewa jambo la huruma
 
Mfumo mpya kulipwa kutoka hazina umeleta tija jana uliingia sawa na zile idara zingine ambazo ni non priority
kwenye kusifia acha tusifie tu wanaoponda wanaofanya kazi kwa wahindi mshahara mpaka tarehe 35
 
Inaniwia vigumu kuamini kuwa huyu jamaa hajakodi watu wa kumrusha humu jf... Maana naona watu wana mention mention sana kwa kumsifia. 2015 Bado mbali jameniii. Punguzeni kidogo, tumeshawashtukia sasa...
Umeonaeee..... Halafu hiyo wizara ya Fedha yuko peke yake maana kila kitu ni yeye tu.?
 
Hapa ndio wakenya wanatuona watz ni mazuzu kupindukia!umepewa haki yako unataka hata kumvulia suruali.Hamna hisani kwenye kulipa mishahara,kujenga miundo mbinu na kutoa huduma zote za kijamii simply bcoz hakuna kiongozi aliyeuza nyumba yake ili kufanya hayo!ni kodi zetu na rasilimali za nchi na wao walituomba tuwape hizo kazi,actually huyo unayemshukuru angetakiwa akushukuru ww kwa kumwajiri.
 
hivi kwani wewe uliye komenti kwa lugha isiyo ya kiungwana, unadhani ungetumia lugha ya kawaida ujumbe usinge fika?? badilika bhanaa....
 
mnatengenezewa matatizo ambayo kimsingi ni haki yenu halafu yakitatuliwa mnaamini mmetendewa jambo la huruma

Ni sawa na kuuziwa kiatu kimoja na ukaambiwa cha pili umeongezewa ukamshukuru muuzaji kuwa ana roho nzuri!! kalaghabao wadanganyika!
 
Hii ni sawa na mwanafunzi kwenda shuleni na kusoma masomo yoote yaliyopangwa siku hiyo kwenda kwa mwl mkuu na kumpongeza/kumpa shikamoo (ambapo shikamoo ni heshima tuu toka kwa mdogo kwenda kwa mkubwa); wakati huo ni wajibu wa mwl mkuu na wenzake kuhakikisha wanafunzi wote wanasoma masomo yote kila siku.
 
Back
Top Bottom