Hii ni application mkuu![]()
Wakuu nimkutana hiyo home screen ya simu humu humu jf nimemuuliza alietuma hajajibu nadhani atakuwa hajapata notification sasa nataka kujua kama ni aina ya simu ndio Inaweza kufanya hivi au ni application
Ap15Ni application gani mkuu
ha ha we jamaa umenichekeshaHiyo ni theme tu. We unaona kabisa hyo ni tecno unathani inaweza ikafanya maajabu gani
Angalia na apps unazoweka kwenye cm na uwezo wa cm pia zingine zinaweza kukuharibia cm yakoMkuu ni application kumbe
Hiyo font ya hayo maandishi inaitwaje?Pamoja sana mkuu nimeipata![]()
ha ha ha haHiyo ni theme tu. We unaona kabisa hyo ni tecno unathani inaweza ikafanya maajabu gani