GreatSeal
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 1,785
- 3,095
Cha kufa mtuuuIla tuache utani urusi amepata kichapo huko ukrain
Cha kufa mtuuuIla tuache utani urusi amepata kichapo huko ukrain
Sifurahii ila USA mbwa kama mbwa wengine, bila washirika na kama vita haina maslahi hawezi kutokea kwenye vitamuda si mrefu mtasikia putin kakimbilia uhamishon
marekani muda si mrefu mtasikia anaanza kukichafua
Kwaiyo matokeo ngapi ngapi uko[emoji848]Hakuna vita, imeisha
Tatu bila. Russia ameteka eneo kubwa la Ukraine kwa Sasa, ameharibu kambi nying za jeshi pia amelipua maghala ya silaha na airfields nyingi za Ukraine. Inshort lengo LA putin LA ku idhoofisha Ukraine kijeshi de-militarise limetimia.Kwaiyo matokeo ngapi ngapi uko[emoji848]
Itabd tukupeleke shule ya Uongozi ya Mhe. Dr. Prof Taratibuafya ya akili ni muhimu kabla mtu hajapewa dhamana ya uongozi
Sasa hivi kila raia anamuona mpuuzi.Yaani alitakiwa atumie akili sana sio nguvu
Katoa sababu gani?
Ukute hiki unachokiandika umeadithiwa na Shemeji yako hapo sebuleni kwake unapolala pamoja na TV.
Lakini wamarekani weusi mnateseka sana.Taifa kubwa ulimwenguli kama Russia nlijua itawachukua siku 2 tu kuwazima ukraine lakini ngoma ngumu, sasa wanapiga wanawake kwa watoto wanapiga makombora kwenye majengo kama hawaeleweki..
eti hasara kwake[emoji23][emoji23][emoji23]Sasa hivi kila raia anamuona mpuuzi.
Hii vita hata kama mrusi akishinda bado ataonekana mpuuzi na muoneaji na ataonekana maji yalikuwa ya shingo ndiyo maana katishia kuyaweka mabomu ya nyuklia yawe katika tahadhari
Lakini pia ukraine wamwonesha uzalendo sana kiasi hata raisi wao naye aliamua kuingia mzigoni.
Hivyo mrusi katika vita hii hata akishinda ni hasara tu kwake
Tatu bila. Russia ameteka eneo kubwa la Ukraine kwa Sasa, ameharibu kambi nying za jeshi pia amelipua maghala ya silaha na airfields nyingi za Ukraine. Inshort lengo LA putin LA ku idhoofisha Ukraine kijeshi de-militarise limetimia. View attachment 2133389
Ila tuache utani urusi amepata kichapo huko ukrain
Wakati mwingine akili kama hizi tuzielekeze kwenye nchi zetu wenyewe. Kuna mambo mengi sana y kudeal nayo Tanzania kwetu ambayo ni changamoto ikiwemo upatikanaji wa huduma za kijamii na miundo mbinu imara, pia ufisadi uliokithiri, kuliko kumshauri mtu anayetumia ziada ya pesa zake kupigania maslahi yake akiwa ametuacha mbali sana kiuchumi, kisiasa na kijasusi.Taifa kubwa ulimwenguli kama Russia nlijua itawachukua siku 2 tu kuwazima ukraine lakini ngoma ngumu, sasa wanapiga wanawake kwa watoto wanapiga makombora kwenye majengo kama hawaeleweki...