Hii ndiyo "CV" ya Judge atakayetoa hukumu

Hii ndiyo "CV" ya Judge atakayetoa hukumu

Setfree

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2024
Posts
6,103
Reaction score
8,037
Siku ambayo Judge atatoa hukumu imekaribia. Kuna watu wamejiandaa kushangilia, lakini wengine mioyo yao inadunda kwa hofu, kwakuwa wanajua ni wakosaji. Je, Judge huyu atatoa hukumu ya haki? Je, anaweza kuhongwa ili abadilishe hukumu? Wakati tunaisubiri siku ya hukumu, hebu tutafakari "CV" ya Judge huyu:

• Jina: Yesu Kristo
• Cheo: Mfalme wa wafalme na Bwana wa mabwana (Ufu. 19:16)
• Asili: Alpha na Omega - wa kwanza na wa mwisho. (Ufunuo 1:17-18)
• Tabia: Mtakatifu, mwenye haki, kweli, asiye na dhambi (Ebr. 4:15)
• Uzoefu: Alikufa kwa ajili ya wenye dhambi, akafufuka, na yuko hai milele (1 Kor. 15:3-4; Ufu. 1:18)
• Uwezo: Anajua yote yaliyo moyoni mwa mwanadamu (Yoh. 2:24-25)
• Mamlaka: Amepewa mamlaka ya kuuhukumu ulimwengu kwa haki (Matendo 17:31)

Siku ya hukumu haiko mbali. Na Yesu ndiye atakayetoa hukumu. Wanaokataa kuacha dhambi na kumwamini, hukumu yao ni kutupwa katika ziwa liwakalo moto. Lakini watakatifu wataambiwa: "...Njoni, mliobarikiwa na Baba yangu, urithini ufalme mliowekewa tayari tangu kuumbwa ulimwengu. Kwa maana nalikuwa na njaa, mkanipa chakula; nalikuwa na kiu, mkanipa maji; nalikuwa mgeni, mkanikaribisha." (Mathayo 25:34-35)
 
Matendo 10:42
“Naye alituamuru tuwahubirie watu na kushuhudia ya kuwa ndiye aliyewekwa na Mungu kuwa Mhukumu wa walio hai na wafu.”
 
"Kisha atawaambia na wale walioko mkono wake wa kushoto, Ondokeni kwangu, mliolaaniwa, mwende katika moto wa milele, aliowekewa tayari Ibilisi na malaika zake" (Mt 25:41)
 
I bet, hukumu haitatolewa based on facts and evidences, bali busara itatumika katika mkakati wa kuelekea kuliponya Taifa.

Kwahiyo relax, hakuna kitu cha kuhofia. Ila next time mpunguze ujuaji. Nilikuwa nawaangalia mlivyokuwa na mbwembwe mara ICC, mara bunge la EU limetoa Memorandum wakati huo mkisahau URT ni Sovereign entity.
 
I bet, hukumu haitatolewa based on facts and evidences, bali busara itatumika katika mkakati wa kuelekea kuliponya Taifa.

Kwahiyo relax, hakuna kitu cha kuhofia. Ila next time mpunguze ujuaji. Nilikuwa nawaangalia mlivyokuwa na mbwembwe mara ICC, mara bunge la EU limetoa Memorandum wakati huo mkisahau URT ni Sovereign entity.
Sio kwamba umepotea njia mkuu? Naona unaongelea hukumu nyingine kabisa🙂
 
I bet, hukumu haitatolewa based on facts and evidences, bali busara itatumika katika mkakati wa kuelekea kuliponya Taifa.

Kwahiyo relax, hakuna kitu cha kuhofia. Ila next time mpunguze ujuaji. Nilikuwa nawaangalia mlivyokuwa na mbwembwe mara ICC, mara bunge la EU limetoa Memorandum wakati huo mkisahau URT ni Sovereign entity.
Umesoma kweli kilichoandikwa mkuu?
 
Sio kwamba umepotea njia mkuu? Naona unaongelea hukumu nyingine kabisa🙂
Ile ya kule juu si tumeshaombewa msamaha kuwa hatujui tulitendalo. Halafu hatuwezi kumshinda shetani kiukweli kabisa, maana kwanza jamaa ni legend na expert kwenye hiyo field yake.
 
Ile ya kule juu si tumeshaombewa msamaha kuwa hatujui tulitendalo.
Yale yalikuwa maombi ya Yesu kwa waliokuwa wakimsulubisha, sio tangazo kwamba kila dhambi ya kila mwanadamu tayari imesamehewa bila toba na imani.

Fanya haya ili upate huo mamaha:
Rum 10:9-12
Kwa sababu, ukimkiri Yesu kwa kinywa chako ya kuwa ni Bwana, na kuamini moyoni mwako ya kuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka. Kwa maana kwa moyo mtu huamini hata kupata haki, na kwa kinywa hukiri hata kupata wokovu
 
Siku ambayo Judge atatoa hukumu imekaribia. Kuna watu wamejiandaa kushangilia, lakini wengine mioyo yao inadunda kwa hofu, kwakuwa wanajua ni wakosaji. Je, Judge huyu atatoa hukumu ya haki? Je, anaweza kuhongwa ili abadilishe hukumu? Wakati tunaisubiri siku ya hukumu, hebu tutafakari "CV" ya Judge huyu:

• Jina: Yesu Kristo
• Cheo: Mfalme wa wafalme na Bwana wa mabwana (Ufu. 19:16)
• Asili: Alpha na Omega - wa kwanza na wa mwisho. (Ufunuo 1:17-18)
• Tabia: Mtakatifu, mwenye haki, kweli, asiye na dhambi (Ebr. 4:15)
• Uzoefu: Alikufa kwa ajili ya wenye dhambi, akafufuka, na yuko hai milele (1 Kor. 15:3-4; Ufu. 1:18)
• Uwezo: Anajua yote yaliyo moyoni mwa mwanadamu (Yoh. 2:24-25)
• Mamlaka: Amepewa mamlaka ya kuuhukumu ulimwengu kwa haki (Matendo 17:31)

Siku ya hukumu haiko mbali. Na Yesu ndiye atakayetoa hukumu. Wanaokataa kuacha dhambi na kumwamini, hukumu yao ni kutupwa katika ziwa liwakalo moto. Lakini watakatifu wataambiwa: "...Njoni, mliobarikiwa na Baba yangu, urithini ufalme mliowekewa tayari tangu kuumbwa ulimwengu. Kwa maana nalikuwa na njaa, mkanipa chakula; nalikuwa na kiu, mkanipa maji; nalikuwa mgeni, mkanikaribisha." (Mathayo 25:34-35)
Food for thought
 
"Kisha atawaambia na wale walioko mkono wake wa kushoto, Ondokeni kwangu, mliolaaniwa, mwende katika moto wa milele, aliowekewa tayari Ibilisi na malaika zake" (Mt 25:41)
That day will be pandemonium
 
Back
Top Bottom