Hii Ndio Simu Nzuri ya Infinix Note 5, Unaionaje..?

Hii Ndio Simu Nzuri ya Infinix Note 5, Unaionaje..?

Tanzania Tech

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Posts
355
Reaction score
276
Hivi karibuni kampuni ya Infinx imekuwa inajitahidi sana kwani hivi karibuni ilizindua simu ya Infinix Hot 6 ambayo inakuja na processor ya Snapdragon na hii ni mara ya kwanza kabisa kwa simu za Infinix Kuwa na proccesor za aina hii.

Ukweli ni kuwa Infinix Hot 6 ni simu nzuri sana na mimi binafsi sio mpenzi wa simu za Infinix lakini siku za karibuni kampuni ya Infinix inanza kunifurahisha, na maybe siku sio nyingi nitafanya simu hii kama simu yangu ya kutumia muda wote.

Anyway kujua zaidi kuhusu Infinix Hot 6 unaweza kusoma zaidi hapa, lakini siku ya leo naomba kushare nawe muonekano wa simu hii ya Infinix Note 5. Kwa upande wangu naona kama kampuni ya Infinix imeanza kuja vizuri labda hadi mwakani tunaweza kutegemea mambo makubwa kutoka kampuni hii... Vipi wewe unaonaje..?

 
sema tu unahitaji audiences & views huna lolote
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
nimevisit hio page ya hot 6 badilisha snapdragon 425 ni quad core na sio octa core.

snapdragon 425 ndio ilikuwa soc yenye perfomance ndogo kushinda zote mwaka jana. na hutumika kwenye simu za bei rahisi.

xiaomi za sd 425 kama vile redmi 5A zinauzwa dola 70 huko china na huku kwetu ni around laki 2 haifiki laki 3.

Hata Samsung simu yao ya sd 425 grand prime pro unaipata chini ya laki 3.

then infinix ya sd 425 ni 360,000 halafu mnadanganywa ni simu za bei rahisi?

kwa bei hio si bora ukajilipue tu na redmi 5 ya snapdragon 450? na change inabaki.
 
nimevisit hio page ya hot 6 badilisha snapdragon 425 ni quad core na sio octa core.

snapdragon 425 ndio ilikuwa soc yenye perfomance ndogo kushinda zote mwaka jana. na hutumika kwenye simu za bei rahisi.

xiaomi za sd 425 kama vile redmi 5A zinauzwa dola 70 huko china na huku kwetu ni around laki 2 haifiki laki 3.

Hata Samsung simu yao ya sd 425 grand prime pro unaipata chini ya laki 3.

then infinix ya sd 425 ni 360,000 halafu mnadanganywa ni simu za bei rahisi?

kwa bei hio si bora ukajilipue tu na redmi 5 ya snapdragon 450? na change inabaki.
siku hizi mkuu nimekuwa mjuaji sana nikienda kariakoo sababu ya nondo zako.
 
nimevisit hio page ya hot 6 badilisha snapdragon 425 ni quad core na sio octa core.

snapdragon 425 ndio ilikuwa soc yenye perfomance ndogo kushinda zote mwaka jana. na hutumika kwenye simu za bei rahisi.

xiaomi za sd 425 kama vile redmi 5A zinauzwa dola 70 huko china na huku kwetu ni around laki 2 haifiki laki 3.

Hata Samsung simu yao ya sd 425 grand prime pro unaipata chini ya laki 3.

then infinix ya sd 425 ni 360,000 halafu mnadanganywa ni simu za bei rahisi?

kwa bei hio si bora ukajilipue tu na redmi 5 ya snapdragon 450? na change inabaki.
Chief Grand prime pro iko poa sana nimechukua mlimani city kwa 340k kioo chake kizuri ni qhd super Amoled display naomba kuuliza itapata update maana sasa ina android 7.1.1 na samsung experience 8.5 yani nainjoye sana nahisi kama niko na s8
 
Hot s3 bei gani??
Nilichukua 450 akati imetoka Mkuu......!
Screenshot_20180707-205433.jpg
 
Screenshot_20180707-205607.png
nimevisit hio page ya hot 6 badilisha snapdragon 425 ni quad core na sio octa core.

snapdragon 425 ndio ilikuwa soc yenye perfomance ndogo kushinda zote mwaka jana. na hutumika kwenye simu za bei rahisi.

xiaomi za sd 425 kama vile redmi 5A zinauzwa dola 70 huko china na huku kwetu ni around laki 2 haifiki laki 3.

Hata Samsung simu yao ya sd 425 grand prime pro unaipata chini ya laki 3.

then infinix ya sd 425 ni 360,000 halafu mnadanganywa ni simu za bei rahisi?

kwa bei hio si bora ukajilipue tu na redmi 5 ya snapdragon 450? na change inabaki.
Screenshot_20180707-205607.png

Mkuu god of war ipi hapo nipakue nzuri kati ya hio zinanichanganya.Ahsanteh
 
Chief Grand prime pro iko poa sana nimechukua mlimani city kwa 340k kioo chake kizuri ni qhd super Amoled display naomba kuuliza itapata update maana sasa ina android 7.1.1 na samsung experience 8.5 yani nainjoye sana nahisi kama niko na s8
sifahamu mkuu, nimegoogle sijapata info yoyote.

ila manufacture wengi wanauza simu za android 7 then baadae wanazi update kwenda 8 sababu wanakimbia project treble ambayo ni lazima simu iwe nayo ili iweze ku ship na android 8.
 
Back
Top Bottom