Hii ndio shule yetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio shule yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Profesa, Jun 12, 2011.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Inavutia, ina hewa ya kutosha, uhuru wa kuingia na kutoka bila kupitia kwa mwalimu, huhitaji kuchungulia kujua kinachoendelea nje, ni shule yenye kiwango cha juu kabisa hata hatari yeyote ikitokea ni rahisi sana kusave...
     

    Attached Files:

  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mungu atunusuru tunasubiri msaada toka Marekani au China kutujengea shule viongozi wetu wabay sanaaa
     
  3. P

    Pat Gucci Senior Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazeiya fomu zinapatikana wapi nataka kujiunga bhana!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na hii ndo Tanzania
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    itakua sawa. muhimu mafunzo. ukuta na mabati ni ubishoo tu.
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 283
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    In the abundance of water the fools are thirsity...............rat race!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    .......... Baba Nyerere ongeza majela wafungwe, wala rushwa, ongeza majela wafungwe, wahujumu uchumi, ongeza majela wafungwe ............."
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wapi inapatikana na mbunge wake nani.
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    imependeza!!...................
    [​IMG]
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,288
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    hii ni Miaka 50 baada ya uhuru au kabla ya uhuru wa tanganyika?
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zaidi ya uijuavyo!!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,017
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mbona bomba tu kwa Tz hii,haina shida kabisa hii shule.
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    full ac
     
  14. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    good question, nani mbunge wa hapa? naye anasubutu kuchuka posho?....
     
Loading...