Hii ndio Shinyanga Maji


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Ule mradi uliofunguliwa kwa mbwembwe vp?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
hapa sio shy mahali ule mradi umepita lazima hapa pawe maswa kwani huo mradi uko kahama na shinyanga mjini tu..
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
hapa sio shy mahali ule mradi umepita lazima hapa pawe maswa kwani huo mradi uko kahama na shinyanga mjini tu..
...au yaweza kuwa ni Meatu....maana kule nako bado gizano kweli kweli...
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Tanzania KAME inawezekana.........
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
11
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 11 0
Hapo siyo shy wala kahama. Siku hizi hayo maeneo maji yapo bwerere labda ushindwe mwenyewe. Mradi umeleta ukombozi mkubwa sana shy japo nina wasiwasi kama kweli maji yatafika tabora kama ilivyoahidiwa na kilanja wa magamba.
 

Forum statistics

Threads 1,214,897
Members 462,920
Posts 28,527,606