Hii ndio remix ya my number one.. Diamond and davido!!!

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,942
2,000
HABARI ZENU WANA JUKWAA!

ILE REMIX INAYONGOJEWA KWA HAMU KUBWA KATI YA DIAMOND NA DAVIDO KUTOKA NIGERIA, IMEANZA KUIVA KIAINA FULANI!!

HEBU JIONEE CLIP HII FUPI.. ITS REALLY SWEET!

BIG UP DIAMOND!

 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom