12 millions hii hii ninayoijua Mimi?! Au Kuna nyingine??Mkuu wa mbio za mwenge amegoma kuzindua Banda hili kutokana na mauzauza alioyaona kwenye ripoti...View attachment 1930171
12m inawezekanaMkuu wa mbio za mwenge amegoma kuzindua Banda hili kutokana na mauzauza alioyaona kwenye ripoti...View attachment 1930171
Hivi kiongozi ukijulisha bei ya aluminum windows hapo na milango hiyo haifiki au aikaribii million,Icho kibanda hata 1m hakifiki
Au labda za Zimbabwe?12 millions hii hii ninayoijua Mimi?! Au Kuna nyingine??
Hata Mimi ningekataa
Hivi kiongozi ukijulisha bei ya aluminum windows hapo na milango hiyo haifiki au aikaribii million,
Alafu kumbuka kuna standard za kiserikali mkuu, mara nyingi wanatumia quality product ili wanchokijenga kiwe na life span kubwa.
Maximum hapo ni milioni 8 mpaka 9! Kwa hiyo jamaa wamekula kama milioni 3 hivi.Milion 12 tumepigwa mzee, maxmum 3m
[emoji3][emoji3]labdaAu labda za Zimbabwe?
Kujiongeza Kama una bana mshahara vitu kama hivi ni vya kuvitarajia.Maximum hapo ni milioni 8 mpaka 9! Kwa hiyo jamaa wamekula kama milioni 3 hivi.
Kwani haya mambo yameanza leo. Wote hao uliowataja ni wapigaji tu, hakuna wakumnyooshea kidole mwenzake.Mama Samia akicheka na nyani atavuna mabua...fukuza mawaziri wasiofuatilia matumizi sahihi ya fedha za serikali. Hapo Kuna takukuru, DSO,OCD,DC,RC wote wanapitia na kukagua hiyo miradi kabla ya mwenge kuja kuzindua! Ina maana wote walishindwa kugundua hapo kuna ubadhirifu?
Hata sita kabisa Aisee.Maximum hapo ni milioni 8 mpaka 9! Kwa hiyo jamaa wamekula kama milioni 3 hivi.
Hujawahi kujenga wewe japo hicho 12m haifiki.Icho kibanda hata 1m hakifiki
Hujawahi kujenga wewe japo hicho 12m haifiki.
Hapo hiyo Milango tu si chini ya 1.3m (Top, frem, vitasa, bawaba nk)
Hapo tofali 300 = 360,000
Bati
Dirisha
Tiles
Plaster
Rangi
Mbao
Misumari.
Sink
Fundi
Total hapo ni Takriban 4m