Hii Nayo Je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Nayo Je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpagama, Mar 11, 2011.

  1. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Naomba msaada kwenye tuta, ujumbe halisi ni upi katika bango hili?
     

    Attached Files:

  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,777
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Kamau tusaidie.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ngumu kumesa!
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,468
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Hapo ni ile ngome ya zamani ya wareno kule mombasa
    inayoitwa Fort Jesus.

    Sasa wao wanaweka tahadhari yakuwa mwangalifu kwa
    wale wanaoogelea maeneo hayo kwa kulikejeli Jina lililo
    kuu kuliko majina yote (Jina La Yesu). (phil 2:9-11).

    May the Lord shine light on them that they may see the
    truth. Amen
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeelewa kuwa hakuna mtu wakukuokoa ukipatwa matatizo wakati wa kuogelea!
     
  6. Muro

    Muro Senior Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kiswahili ya Kenya,kwao hawana tatizo kabisa na tafsiri kwa waTZ hii ni kashfa tena kubwa:embarassed2:
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeenda mbali sana, wala hawakuwa na dhamira hiyo ya kumkashifu masiya wetu Yesu kristu, ni vile wanatahadharisha kuwa ukizama hapo hakuna mtu wa kuja kukuokoa!
     
  8. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,468
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    I might be wrong but I have a feeling that is the intention.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,777
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Luga gongana.
     
  10. l

    lusuadam Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni kweli kuwa unapoenda kuoga, ukipatwa na tatizo, hakuna huduma ya uokoaji. kwa kuwa tunatumia mara kwa mara neno mwokozi kwa Yesu, yaani Saviour, sasa nao wakivyotumia hilo neno hapo ndio imechanganya kidogo
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kuna NGome inaitwa Fort Jesus yaani Ngome ya YESU kwa wale wana historia sikumbuki ipo Mombasa sijui wapi, lkn Nadhani huo ni ujumbe kutoka Fort JEsus kwamba unapokuwa unaogelea kuwa makini hakuna watu wa msaada (LIFEGUARD) maeneo hayooo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na yale matangazo ya "parking at your own risk"
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni tafasiri yako, Bango halisemi kutokuwepo lifeguards, wala kuwepo au kutokuwepo kwa kitu chochote kinachohatarisha maisha ya waogeleaji. Cha kushangaza zaidi kwenye bango hakuna neno au alama inayoonyesha onyo au tahadhari. Fikira sahihi hapa ni kuwa waliotengeneza bango hilo ni wahuni wanaoamini kuwa Yesu si chochote wala lolote.
     
Loading...