Msako mkali ,pole pole kaonekana uko
Afandeee jambo afandeKamanda wenu nipo tiptop nakula bata, mkuu fafanua vizuri ikiwezekana sogea eneo la tukio, la sivyo mtaua wengi.
Cc Poor Brain
Intelligent businessman
Manzese tip top au kwa mkwere?Kamanda wenu nipo tiptop nakula bata, mkuu fafanua vizuri ikiwezekana sogea eneo la tukio, la sivyo mtaua wengi.
Cc Poor Brain
Intelligent businessman
Nime ifanya nanjilinji kuwa maarufu Sana, Hadi kila mtu ana sema wa huko😂😂Poleni sana.. Huku nanjilinji tunaendelea kulima
Kumbe unatokea huko? Jumatatu usisite kuja ofisini mimi ni Mwenyekiti wa mtaaNime ifanya nanjilinji kuwa maarufu Sana, Hadi kila mtu ana sema wa huko😂😂
Hujui hata ofisi hakuna ?Kumbe unatokea huko? Jumatatu usisite kuja ofisini mimi ni Mwenyekiti wa mtaa