Hii menu tulio wengi tuliililia sana.


KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
379
Points
195
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
379 195
Mwanamke akishajifungua na kunyonyesha pia panakuwa hakuna msisimko tena hapo....
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,462
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,462 2,000
Zimefika ila kwanza mpaka nimalize kupata menu.




Haya NAPITA usiache kurudi hili jukwaa leo nisipokula BAN badala ya MENU yako sijui?
 
Last edited by a moderator:
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 1,250
Mtu hadharau cha asili, mimi mpaka sasa namaindi menu hii!
sio wewe tu wengi wao wanamaindi hii kitu si umeona comment zao kitu cha afya icho apana kuchakachuliwa hicho orijinali asikwambie mtu.
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 0
Mama ni mama jamani... Uwezo wa kukulipa sina! Kwa tabu ulininyonyesha.... Namwomba Mungu akupe uzima.... Mama huyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 

Forum statistics

Threads 1,285,109
Members 494,437
Posts 30,850,198
Top