Hii menu tulio wengi tuliililia sana.


MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Inasehemu yake na wakati wake. Aisee give glory to him
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,069
Likes
17,554
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,069 17,554 280
Hahahahaaaaa naipenda hio dogo aliyoipoint.........imekaa kama ya Mpwa wangu wa ukweli Paloma hio ya mwisho kama ya Aine
 
Last edited by a moderator:
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,293
Likes
1,757
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,293 1,757 280
sio enzi hizo hata leo mm hapa mkuyati umeshashtuka na kuchaji kwani hata sisi wazee hiyo kitu tunanyonya.
na Bungeni wameshalaani kina baba wanaonyonya matiti/maziwa ya kina mama badala ya watoto
Na hivi Mama akishamaliza kuzaa unafikiri hapendi anyonywe? waulize kuna kamsisimuko gani hapo.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Mimi mpaka sasa napenda sana hii kitu!!!!!!
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
sio enzi hizo hata leo mm hapa mkuyati umeshashtuka na kuchaji kwani hata sisi wazee hiyo kitu tunanyonya.
na Bungeni wameshalaani kina baba wanaonyonya matiti/maziwa ya kina mama badala ya watoto
Na hivi Mama akishamaliza kuzaa unafikiri hapendi anyonywe? waulize kuna kamsisimuko gani hapo.
ha!ha! ilo nalo neno.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
ki ukweli hii kitu inakubalika sana hata ukubwani balaaaaaaa!!!
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,926
Likes
897
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,926 897 280
Mungu mkubwa! katoto kameshiba kweli Afya nzuri yaonekana Kanyonya kwa mamake, kwa Shangazi,kwa jirani, kwa mama Anna, kwa bi mariyamu na kwa Shogake dada Zainabu. "heshima kwa akina mama na kuwaombea umri mrefu"
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
Nakumbuka hadi nil nilitishiwa jongoo ili niiache hii menu heshima kwa wamama wote.
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
NAPITA na kwa wababa je?

 
Last edited by a moderator:
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Ukila chakula ya mwanangu nakutema.
Namimi bila kula hiyo kitu, tegemea hutafika popote katika safari yako. Tena futa huo usemi utanifanya nimchukie mwanao bure!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413