Hii menu tulio wengi tuliililia sana.

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,219
2,000
sio enzi hizo hata leo mm hapa mkuyati umeshashtuka na kuchaji kwani hata sisi wazee hiyo kitu tunanyonya.
na Bungeni wameshalaani kina baba wanaonyonya matiti/maziwa ya kina mama badala ya watoto
Na hivi Mama akishamaliza kuzaa unafikiri hapendi anyonywe? waulize kuna kamsisimuko gani hapo.
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
1,250
sio enzi hizo hata leo mm hapa mkuyati umeshashtuka na kuchaji kwani hata sisi wazee hiyo kitu tunanyonya.
na Bungeni wameshalaani kina baba wanaonyonya matiti/maziwa ya kina mama badala ya watoto
Na hivi Mama akishamaliza kuzaa unafikiri hapendi anyonywe? waulize kuna kamsisimuko gani hapo.
ha!ha! ilo nalo neno.
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
1,250
ki ukweli hii kitu inakubalika sana hata ukubwani balaaaaaaa!!!
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,744
2,000
Mungu mkubwa! katoto kameshiba kweli Afya nzuri yaonekana Kanyonya kwa mamake, kwa Shangazi,kwa jirani, kwa mama Anna, kwa bi mariyamu na kwa Shogake dada Zainabu. "heshima kwa akina mama na kuwaombea umri mrefu"
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
1,250
Nakumbuka hadi nil nilitishiwa jongoo ili niiache hii menu heshima kwa wamama wote.
 
Top Bottom