Hii Mbaya Sana

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,821
2,000
Haaaaa yalinikutaga hayo madhila baada ya kugawiwa mtihani wa maths nikaenda form four B kuwauliza Mwalimu katembeza kichapo kabla sijaondoka akaingia mwalimu wa physics akasema kila mmoja pembeni ya dawati na unyooshe mikono mbele zikapita fimbo Saba Saba toka siku hiyo niliacha udaku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom