Hii laptop ndio bei yake au napigwa?


S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
632
Likes
706
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
632 706 180
Brand : HP 15-ac032TX Notebook (M9V12PA) Rangi ya Silver
PROCESSOR : 5th Gen Intel Core i3,procesor inaishia na 'U'
RAM : 8GB RAM
HDD :1TB
Window 10 2GB graphics

Jamaa anataka nimpe 1.2Mil,nimemshusha mpaka 1M naona anakubali...Vipi hapo jamani bei ipo sawa au nimepigwa? ni brand new ameitoka nayo Dubai.

cc Chief-Mkwawa
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
bei nzuri hiyo kwa PC yenye RAM GB 8, HDD 1 TB ichukue utaenjoy sana in long run
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
632
Likes
706
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
632 706 180
bei nzuri hiyo kwa PC yenye RAM GB 8, HDD 1 TB ichukue utaenjoy sana in long run
Mkuu asante kwa ushauri maana daah 1M parefu sana kama utauziwa kitu ambacho hakistahili kwa hio bei.
 
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
814
Likes
665
Points
180
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
814 665 180
Kama ingekua i5 sawa kwa i3 iko juu kidogo. Hapo kwa 1m au laki tisa its okey
 
Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
808
Likes
736
Points
180
Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined Dec 22, 2014
808 736 180
Sawa ni nzuri sana hiyo sema tu ni core i3 hdd kubwa sana
Ya kwangu ni core i7 hdd 500gb ram 4gb dukani unapata kwa 1.9milioni
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
632
Likes
706
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
632 706 180
Kama ingekua i5 sawa kwa i3 iko juu kidogo. Hapo kwa 1m au laki tisa its okey
Mkuu hapo umeniacha kidogo, kwani i5 na i3 ipi ipo juu? mi ufahamu wangu unaniambia i5 ndo ipo juu,au nipo chaka?
ila shukrani kama bei ni iyo iyo around 1m au 900k
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
632
Likes
706
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
632 706 180
Sawa ni nzuri sana hiyo sema tu ni core i3 hdd kubwa sana
Ya kwangu ni core i7 hdd 500gb ram 4gb dukani unapata kwa 1.9milioni
Mkuu kwani HDD ikiwa kubwa sana halafu processor ikawa ndogo kama i3 kunakuwa na walakini? je kuna uwezekano wa kupunguza HDD? au what if kama sitajaza HDD yote itasaidia?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,090
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,090 280
mkuu hapo mtu hawezi jua kama unapigwa ama la hadi

-taja hio aina ya i3 ni ipi mfano i3 5010u
-hio graphics ya 2gb jina lake ni lipi?

ukinijibu hapo juu na mi ndio nitajua
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,090
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,090 280
mkuu nimeicheki hapa online

processor ni i3 5010u
gpu ni Amd radeon m330

hio gpu ni dhaifu sana inapitwa na gpu za ndani za 6th generation processor za intel, na hio cpu pia ni ya kawaida.

achana na ram na hdd hizo laptop nyingi zinabadilishika .

ushauri wangu kwa hio budget unapata laptop zenye i5 6200u ambayo itakuwa nzuri kwenye graphics na cpu power compare na hio
 
kijumbamshale

kijumbamshale

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
275
Likes
45
Points
45
kijumbamshale

kijumbamshale

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
275 45 45
Mie ninayo Asus nilinua 2013 lakin mpk sasa ni mpya na iko kwenye ubora uleule ka nilinunua jana. Mkuu kanena point
Mimi pia sina utamaduni wa kukaa na vifaa vya electronics muda mrefu lakini kwa hii asus laptop ninayo tangu 2011 lakini mpaka leo bado naipenda, cover yake
mkuu nimeicheki hapa online

processor ni i3 5010u
gpu ni Amd radeon m330

hio gpu ni dhaifu sana inapitwa na gpu za ndani za 6th generation processor za intel, na hio cpu pia ni ya kawaida.

achana na ram na hdd hizo laptop nyingi zinabadilishika .

ushauri wangu kwa hio budget unapata laptop zenye i5 6200u ambayo itakuwa nzuri kwenye graphics na cpu power compare na hio
Chief you nailed it out, mimi nimenunua asus ya i5 miaka 3 iliyopita ka 1m ambayo iko classic leo miaka 3 baadae ununue i3 kwa 1m hapana bana. Nashauri utafute brand ingine banaaaa
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,430
Likes
2,766
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,430 2,766 280
Intel core?? Kama sio mpenzi wa laptop games 900 mpe
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,430
Likes
2,766
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,430 2,766 280
mkuu nimeicheki hapa online

processor ni i3 5010u
gpu ni Amd radeon m330

hio gpu ni dhaifu sana inapitwa na gpu za ndani za 6th generation processor za intel, na hio cpu pia ni ya kawaida.

achana na ram na hdd hizo laptop nyingi zinabadilishika .

ushauri wangu kwa hio budget unapata laptop zenye i5 6200u ambayo itakuwa nzuri kwenye graphics na cpu power compare na hio
Amd ndogo sana hasa kwa latest games and app

natafuta NVDA pro
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,641
Likes
609
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,641 609 280
inategemea ni Amd ipi ila mara nyingi Nvidia kwa laptop zinakuwa nzuri. mfano Amd R9 M390x ni very powerfull laptop gpu
Mkuu hivi kwa bajeti ya 500k hadi 600k naweza pata PC gani nzuri kwa kuzingatia hizo CPU,GPU,GRAPHIC CARD,64 bits,RAM na vyote vitakavo lingana na hiyo bajeti yangu mkuu. Kwa matumizi mbalimbali kama ku surf net,kucheck movie,kusomea material kufanyia kazi zangu binafsi , i support apps kama adobe cS6 na nyingine latest na gaming.ahsanteh mkuu
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,090
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,090 280
Mkuu hivi kwa bajeti ya 500k hadi 600k naweza pata PC gani nzuri kwa kuzingatia hizo CPU,GPU,GRAPHIC CARD,64 bits,RAM na vyote vitakavo lingana na hiyo bajeti yangu mkuu. Kwa matumizi mbalimbali kama ku surf net,kucheck movie,kusomea material kufanyia kazi zangu binafsi , i support apps kama adobe cS6 na nyingine latest na gaming.ahsanteh mkuu
kwa mpya hupati ila used unapata
 

Forum statistics

Threads 1,237,145
Members 475,462
Posts 29,279,525