Hii kitu mnaichukuliaje wanaume wa mkoani?

Hii kitu mnaichukuliaje wanaume wa mkoani?

tryvenak

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Posts
248
Reaction score
298
Binafsi naona huu ni ujinga eti mwanaume mzima unaogopa kukanyaga kwenye maji mpaka unabebwa.
 
Binafsi naona huu ni ujinga eti mwanaume mzima unaogopa kukanyaga kwenye maji mpaka unabebwa.
This one
GBWA-20180319113641.jpg
 
Hao waliowabeba ni wa mkoa ndio wameingia Dar kutafuta shilingi wakakutana na hii fulsa.
Umewaza au umetumia kipimo gani kujua hivyo? USIKUTE ALIYEBEBWA NDO WA MATONGO HUKO MARA NA ALIYEMBEBA MWENZIE NI WA ILALA DAR
 
Ni kuogopa maji au kwamba wameshajiandaa kiofisi (mavazi), wasije kuchafuka?
 
Ndugu zangu wa mikoani naona mna msongo wa mawazo maana kila siku mmekomaa wanaume wa Dar pelekeni hizo nguvu shambani kipindi hiki cha mvua hizi kelele zenu mnatia shaka mnakua na tabia za dada zenu sasa ivi kwanini mnaumia sisi kuzaliwa huu mji na nyinyi kuzaliwa uko shamba na ajabu kila siku mnatuma msg kwa dada zenu walioolewa uku mnataka mje mkae kwa shemeji zenu.
 
Hao walowabeba ni wanaume wa wapi kwani?!
 
Back
Top Bottom