Hii kitu Imeshaingia mjini hapa??

Hii kitu Imeshaingia mjini hapa??

Mkuu hakuna simu kama hyo.hiyo ni concept tu.watu wametengeneza 3d rendering ya idea yao. lakini hakuna simu ya dizaini hyo iliyoko dukani kokote duniani

1eafba8d110374fd4cedbc88519474cb.jpg

Hii ndo iphone 8 yenyewe
 
Mkuu hakuna simu kama hyo.hiyo ni concept tu.watu wametengeneza 3d rendering ya idea yao. lakini hakuna simu ya dizaini hyo iliyoko dukani kokote duniani

1eafba8d110374fd4cedbc88519474cb.jpg

Hii ndo iphone 8 yenyewe
Si ndo hiyo hapo mkuu,,inawezekana ni concept ila ndo ipo tayar duniani
 
Back
Top Bottom